What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Dạ em chào bác và cả nhà :D
Bác Hóa + Thị Nở ( Lão Khánh ) dạo này lo Phượt mà quên AE câu kéo nhen :( Kiện đó nhé , Khi nào có time cho làm 1 chuyến nhen Bác Hóa :D
Tao nghi lắm rồi, sao mày mò vô đây được hay vậy? Đã trốn mà quỷ cũng không tha. Mày đi câu ko rủ tao thì có, thằng cha Rùa hok có biết câu rủ theo làm gì,ổng câu lon thì đc

Happy Birth day PDC ^^
Chúc các ACE đi Lung chơi thật zui cho mấy đứa ở nhà như Nam Linh Chi thèm cho bỏ ghét hen ^^
Cuối tuần zui nhé cả nhà.

Thông báo anh em nhà Bình Dương. Blue grass nhà chúng ta đã đính hôn sắp lên xe bông. Hôm qua hya kia gì đó thấy hình mà còn ngờ ngợ hôm nay có người bảo đúng glue grass làm mén té ghế. Anh em gửi lời chúc mừng thành viên nhà mình kìa. Ông Dochanh làm ăn chuối quá! Ôm nào ổng chở cũng lên xe bông hết mà chú rể không phải ổng. Anh Dochanh anh lên núi luôn cho rồi đê ở lại xấu mặt tăng lữ chùa quá!

Hổng biết bà con Bd về Ct được bao người rồi? Tình hình gặp gỡ họp mặt ra sao chụp post hình lên xem nào. Chúc sinh nhật nhà Dương Cần thành công luôn vui vững mạnh tình ban giao thắm thiết đoàn kết. Yêu cả nhà...

E chúc cả nhà đi vui vẻ, em tính tham gia mà cv bù đầu, thôi thi ở nhà chống mắt xem hình , hic tủi thân wá...

Thông báo anh em nhà Bình Dương. Blue grass nhà chúng ta đã đính hôn sắp lên xe bông. Hôm qua hya kia gì đó thấy hình mà còn ngờ ngợ hôm nay có người bảo đúng glue grass làm mén té ghế. Anh em gửi lời chúc mừng thành viên nhà mình kìa. Ông Dochanh làm ăn chuối quá! Ôm nào ổng chở cũng lên xe bông hết mà chú rể không phải ổng. Anh Dochanh anh lên núi luôn cho rồi đê ở lại xấu mặt tăng lữ chùa quá!

Ôh hay, ngộ ghê nha, Bluegrass đính hôn, kết hôn gì đó thì mình chúc mừng thôi, chứ có liên quan gì tới anh đâu mà kêu lên núi nè. Thấy, nhiều khi...nôn chút thôi, chứ có gì đâu, hiihii...

Chúc bà con đi ăn thôi nôi vui vẻ, xôm tụ, hoành tá...tràng nha...Chúc nhà DC luôn đoàn kết, vững mạnh...

Xin chào cả nhà.
Từ sáng tới giờ chạy vắt giò lên cần cổ, bây giờ mới tạm ổn để làm việc riêng nè. Đến bây giờ vẫn chưa thấy tấm hình nào được úp lên chắc ace cũng bận lắm. Thôi thì để mình nổ súng trước nhé.
Buổi tối nhà CT bắt đầu lai rai đón tiếp ace nhà BD ....

Sau một đêm ăn nhậu sơ sơ và cà fe tại quán 3G, cuối cùng ngày kỷ niệm 2 nhà cũng đã đến. Cả đoàn tập trung tại quán 3g ăn sáng và uống cafe.

Chụp hình kỷ niệm trước khi xuất phát.

Điểm tham quan đầu tiên là Giàn Gừa tại Cần Thơ.

Giàn gừa như vầy nè..

Một số hình ảnh của cả đoàn trong khu di tích Giàn gừa.

Hot boy Cần Thơ, món khoái khẩu nhất là Nấm, các loại nấm. Có thể ăn nấu trừ cơm.....haha...

Hot boy Cần Thơ và người đẹp Bình Dương

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,888
191,577
Latest member
mayspaasia
Back