What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chúc anh trai sinh nhật vui vẻ, ăn nhiều chóng lớn có sức đi phụt nha.
Mở tiệc ăn mừng ngày được chui ra ngoài đi........

Chúc mừng SN em Rùa, chúc em chân cứng đá mềm tiền nhiều nhiều để đi phượt nhé !!!

Nghe anh Rùa nhắc nên em mới nhớ và sau khi tổng hợp tất cả cá dử liệu, các sự kiện xa gần thấy cũng có lý lắm. kết luận Độc Hành yêu VTT cũng có cơ sở hẳn hoi.
VD: Nghe giang hồ đồn đại rằng hôm chuyến Phi , vụ đi bar gì đó. Đọc hành không tham gia với mọi ngừoi trên tư cách là một đàn ông, mà khi thấy VTT, Đọc hành cầm lý qua cụng liên tục, mặt chău mày, mắt trợn lên tỏ vẻ khó chịu ...ghen với VTT.
Thêm vụ này nữa có hốm hú mọi ngừoi đi ăn, mình có chủ động gọi cho độc hành quá trời luôn, độc hành nói chờ tý xin ý kiến xong sẽ cho biết có nên đi hay không , sau gọi đt hỏi VTT có đi hong, À VTT có đi và đang ngồi với mọi người. Khi đó Độc hành mới đồng ý chạy tới , nhưng gọi mình ra đón... Và còn nhiều sự kiện nữa. Ai có cái nào hay đưa lên cho mọi ngừoi tham khảo.
Sau chuyến Phi là chuyện tình của Vòng tránh thai và Độc Hành.

Cái này phải hỏi Sư Tram Lang và Cao Cat

Chúc anh trai sinh nhật vui vẻ, ăn nhiều chóng lớn có sức đi phụt nha.
Mở tiệc ăn mừng ngày được chui ra ngoài đi........
Chúc mừng SN em Rùa, chúc em chân cứng đá mềm tiền nhiều nhiều để đi phượt nhé !!!

Chúc mừng anh Rùa sinh nhật vui vẻ !

Thanks cả nhà nhiều, nếu chiều nay có về sớm được thì sẽ cố gắn làm 1 hay 2 món gì mời anh em lai rai chơi.
Do công việc hôm nay có khách hàng nên chưa biêt cụ thể giờ nào về đuoc

Anh Hiền:
Đi 3 chuyến rồi không có quà gì cho thằng em trai này sao.

Nghe anh Rùa nhắc nên em mới nhớ và sau khi tổng hợp tất cả cá dử liệu, các sự kiện xa gần thấy cũng có lý lắm. kết luận Độc Hành yêu VTT cũng có cơ sở hẳn hoi.
VD: Nghe giang hồ đồn đại rằng hôm chuyến Phi , vụ đi bar gì đó. Đọc hành không tham gia với mọi ngừoi trên tư cách là một đàn ông, mà khi thấy VTT, Đọc hành cầm lý qua cụng liên tục, mặt chău mày, mắt trợn lên tỏ vẻ khó chịu ...ghen với VTT.
Thêm vụ này nữa có hốm hú mọi ngừoi đi ăn, mình có chủ động gọi cho độc hành quá trời luôn, độc hành nói chờ tý xin ý kiến xong sẽ cho biết có nên đi hay không , sau gọi đt hỏi VTT có đi hong, À VTT có đi và đang ngồi với mọi người. Khi đó Độc hành mới đồng ý chạy tới , nhưng gọi mình ra đón... Và còn nhiều sự kiện nữa. Ai có cái nào hay đưa lên cho mọi ngừoi tham khảo.
Sau chuyến Phi là chuyện tình của Vòng tránh thai và Độc Hành.

Vì muốn giữ gìn trinh tiết, nên ko muốn mất vào tay...gái lạ chứ bộ

Lâu lâu vào thăm nhà thấy trai nhà này 888888888888888 làm cười muốn té ghế luôn.

Cái này phải hỏi Sư Tram Lang và Cao Cat

Kha mi phò phò...bần tăng không muốn nói nhiều...tóm lại sau chuyến đi Phi, đạo môn ta có thêm một Sư...ý lộn "ni cô Cẩm Hồng"...thiện tai...thiện tai....

VTT chỉ để dùng qua cơn chứ đâu có cưới được.
Phong tục nhà PBD là có người đẹp vào nhà là dành cho DocHanh trước, vậy anh xin giới thiệu : Pacey + DocHanh.
@Pacey : anh trông chờ vào em, dù chưa biết mặt. Không hiểu sao mấy bạn nữ trước sau khi làm quen Độc người thì bỏ PBD (Camhong), người thì chuẩn bị lên xe bông (Cỏ), người thì có bồ mới (Núm)...

Thiện tai, thiện tai...thưa với trụ trì là sư Cao Lê Cát đã hóa độ yêu nữ Pacey ở Philipines...giờ đây yêu nữ theo về Việt Nam tìm sư Cát thì làm sao "ni cô Cẩm Hồng" tự Độc hóa độ được...haiz...ngã Phật từ bi, quay đầu là bờ nha yêu nữ....kha mi phò phò...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,885
191,581
Latest member
nghichdecor2024
Back