What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Khùng hả pa?gỏi cá là ăn trưa,nhậu nhẹt chứ sáng uống cf xong còn sớm đi ăn gỏi cá làm gì
Uống cafe tán dóc ko gần trưa rồi hả , ăn xong gỏi cá mình mới đi câu ,nếu có cá chiều về làm mồi mới nhậu , chứ buổi trưa mà nhậu chiều sao chơi

Chụp hình cưới phải chuẩn bị kỹ lưỡng, khi nào chụp hỏi thằng Palani nó tư vấn cho,còn ko thì chụp 1 bộ ảnh tiền cưới đi,2 đứa mặc áo cặp đi tung tăng

Ý tui nói là tiền cưới đó , mặc đồ tây là được rồi .chụp vụ này cho nó quen trước đi , sau này bỡ ngỡ khó chụp lắm ..coi như làm mẫu cho anh em luyện .

Người ta cưới mà làm gì Vtt nôn nóng quá vậy,ngày mai ăn no rồi tìm chổ ngủ chứ đi đâu nữa,vô kara hay massage cho khỏe đi

Người ta cưới mà làm gì Vtt nôn nóng quá vậy,ngày mai ăn no rồi tìm chổ ngủ chứ đi đâu nữa,vô kara hay massage cho khỏe đi
Anh em trong nhóm cưới phải nôn chứ , thèm cái đám cưới đầy đủ anh em nhà mình và cân thơ .Hứa hẹn sẽ là một ngày quá sức vui

kiếm ai cưới đại đi,nhấp nhấp hoài mấy em nản hết bỏ đi ,ông yêu cầu cao quá mà

Phải tìm hiểu nữa mất thời gian ,tèo tìm hiểu lâu rồi , chụp hình cưới được rồi , còn nếu tui chụp cũng sẳn sàng , kiếm cô dâu giùm tui đi !

Lâu quá nhà Bd ko thấy đi đâu hết vậy ta? ban trị sự chùa toàn đi đánh lẻ ko àh,ko tổ chức tổ chim gì hết.

Lâu quá nhà Bd ko thấy đi đâu hết vậy ta? ban trị sự chùa toàn đi đánh lẻ ko àh,ko tổ chức tổ chim gì hết.

Chủ trì làm một chuyến chào mừng tháng 10 cho anh em tụ tập ăn chơi đạp phá một bữa đi .có cần ra sức thì em đây sẳn sàng ..Lâu ngày nhớ các bạn Cần thơ quá !!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,918
191,590
Latest member
Masticlubs
Back