What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Nhà Quê lúc này ăn nhiều quá, chắc lên cân phải hôn? Đã thấp mà phát tướng, tròn trịa ra không biết giống......? Có cần ăn cốm dẹp nếp mới không? Alô ta gởi cho.

Dạ, đúng như lời thầy "phán", em dạo này múp míp lắm ạ. Cốm dẹp thì để em xuống Trà Cú ăn cho ngon. Hehe

Tràng An

Chân dung một bác thợ chụp ảnh tại Tràng An:

THÔNG BÁO!!!
Palani Nguyen và A hiền ko đi sg - dn - sg từ ngày 3.10 - 6.10 (do VJA delay trên 3tiếng), đã gửi mail + dt lên VJA xác nhận hoàn vé khứ hồi (77k +700k), đợi gần 30 ngày nữa nhận tiền nhé!!!

Gái Tràng An

Tràng An là miền gái đẹp xứ Bắc kỳ. Không biết giờ ra sao, bác nhỉ?
Tràng An đây là ở Hoa Lư, Ninh Bình không phải là Tràng An - Hà Nội, chắc người ta nói là gái Hà Nội chứ không phải Ninh Bình.

Từ ngày có vợ thấy gái nào cũng như gái nào :D

Re: Gái Tràng An

Tràng An đây là ở Hoa Lư, Ninh Bình không phải là Tràng An - Hà Nội, chắc người ta nói là gái Hà Nội chứ không phải Ninh Bình.

Từ ngày có vợ thấy gái nào cũng như gái nào :D

Đi chi xa tới Ninh Bình vậy anh, em thì gần gần thui, tổ chức chuyến đi về Nha Mân - Đồng Tháp đi

Nổi tiếng nhất vùng đồng bằng sông Cửu Long. " Gái nào đẹp bằng gái Nha Mân"

Hoasen làm leader cho chuyến đi nha, cho các tay súng tha hồ săn bắt hái lượm.

To Người Bình Dương!
Từ ngày Rùa có vợ tự nhiên nhìn em 17-18 thấy đứa nào cũng đẹp hen. Ngộ ghê vậy đó

Re: Gái Tràng An

Nha Mân giờ làm gì còn người đẹp nữa mà mơ mộng Rùa ơi...;(( đi lấy chồng HQ,ĐL hết rồi...hic,hic,hic...

Nha Mân giờ hết gái rồi, một số đi lấy chồng một số đi làm chỉ còn gái một hai con không hà anh Rùa ơi.
Giờ đang mùa nước nổi nếu mọi người thích thì về ăn cá linh thôi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,919
191,591
Latest member
GingerCube
Back