What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Nhà này chém gió kinh khủng...khiếp. Mới đây mà đã phần 3 rồi. Đọc xong 3-4 ngày sau vẫn còn...kinh!
Tết DL này, hai nhà mình có định làm gì không bác Chuyên? Hay là lôi lên Bình Dương đón giao thừa ở một điểm nào đó, hoặc là điểm thứ 3 ngoài BD & CT? Phải có sự kiện gì để đánh dấu đã qua ngày tận thế chứ, mọi người!!!!!

Tết tây này phân nửa bộ cốt 2 nhà có plan rồi, Quê có kế hoạch gì chưa? hay là gom những người tự kỷ về nhà mình? đi Dầu Tiếng? leo núi đâu đó? ....

Kế hoạch cuối tuần tại Sunny Farm nè pà kon ơi!
Option 1:
Tối thứ 7:
18h00 xuất phát từ lái thiêu
20h00 tới Sunny Farm, ghé chợ Bến Lức đi chợ mua đồ chơi BBQ. tối làm BBQ,
Sáng chủ nhật:
Chụp chọe, ăn sáng, tham quan những công trình trồng rau, bằng thủy sinh của Ku Khoa, hái chanh không hạt. Khi nào chán về

Option 2:
Tối thứ 7, 19h00 thẳng tiến Cần Thơ,
CHiều chủ nhật quay về lại Bình Dương.
Option nào nhiều người chọn thì mình chơi plan đó nha cả nhà

Thứ 7, Chủ nhật này mình cũng thi rồi.
Tối nay về Sì Gòn đi mua điện thoại, tối về ngang Lái Thiêu rửa cafe heng?

Sáng mai mình và Palani đi đón ngày tận thế ở Kê Gà có ai đi không ? Chuyên ơi tối nay cho anh ké caphe với nhé

Sáng mai mình và Palani đi đón ngày tận thế ở Kê Gà có ai đi không ? Chuyên ơi tối nay cho anh ké caphe với nhé

Tận thế ổng vui lăm, đi đón tận thế nữa chư, em leo núi, nước biển co dâng thì...a hiền chết trước, thiệt là cái tình, tận thế thì ơ nhà với vo con, chạy chi ra kê ga giành chết trước người ta.

Last edited:
Chạy ra Kê Gà coi sóng thần như thế nào hồi đó giờ chưa thấy,đồ chết nhát chưa gì đòi leo lên núi đúng là Độc Hành tuổi con thỏ rồi !!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,844
191,559
Latest member
isabellesargood01
Back