What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
để giành tặng mấy em gái phải sướng hơn tặng 2 ku này trụ trì ơi...
Rùa là Nam nhi chính hiệu Ròng Vàng, đẹp trai, con nhà giàu, học giỏi, viết chữ bự và có xe đạp riêng mà còn sợ huốn chi ai. Phải không bé Nam Linh Chi, Vtadao, Phuongbd80, Trang..

Hehe. Anh đẹp "chai", con nhà giàu ơi, anh nói để dành tặng mấy em gái, vậy anh cho em cái máy chụp hình của anh nha, khỏi buôn bán gì cho nó mất tình cảm. khà khà =))

Vậy là cuối cùng bà ngoại mình cũng ra đi về nơi chín suối,đoàn tụ với ông ngoại của mình sau bao nhiêu năm chống chọi với tuổi già,bệnh tật. Vẫn biết là sự ra đi của bà là không thể nào tránh khỏi và bà sẽ được giải thoát khỏi đau khổ nhưng sao lòng mình vẫn thấy hụt hẩng quá....R.I.P
- Thichdirong
Xin chia buồn cùng anh và gia đình!
A KhoaiTay mới viết trên face , mọi người cùng đi đám bà của a KT nhé!

Last edited:
Mua máy của anh ko? D80+kit giá hữu nghị cho người quen,máy + len chưa sửa chửa hay hư hại gì hết,vẫn bắn phá ngon lành,máy mua lâu nhưng chỉ mới chụp khoảng 12k shot.Anh còn quý em nó lắm nhừng đành phải cho ra đi để có kinh phí lên đời.Lh anh để có giá tốt nhé bebibo

Tóm lại ku Rong chốt giá bao nhiêu, vì tui biết ông cũng muốn bán e nó để lên đời e khác, dc thì chia tui 9tr máy của ông (ông ko bán cho tui thì ko ai mua giá đó đâu, vì tui ém xì bùa máy ông rùi), tui hỏi dùm thằng bạn chứ ko chim, cò gì, vì thỏa thuận giá trên này nó cũng theo giỏi biết giá muh!

Nhà mình coi sắp xếp đại diện đi viếng bà của ThichđiRong nha mọi người.

Chia Buồn

Thay mặt PBD xin chia buồn với Gia Đình ThichĐiRong.

@ ACE : 17g thứ 5, ngày 17/01/2013, ACE mình tập trung tại đối diện UBND Thuận An.
Nhà TDR : tại đường Hồng Bàng, Quận 11.

Last edited:
Anh Chuyên có đi giúp em luôn nha. Khuya nay em mới lên xe về, sáng mai mới về tới BD nên không kip đi viến. Cho em gởi lời chia buồn tới Khánh Thích Đi Rong nha anh.

Cả nhà mình giờ kéo sang nhà Cần Thơ hóng gió hết rồi anh ơi.

26/1/2013
- 18h cơm chiều, vòng vòng dạo phố, cafe....
- 21h chương trình BBQ chính thức bắt đầu.

@ DocHanh và ACE ơi! Mình thấy chổ này rất hấp dẫn nè,
http://muachung.vn/khoa-hoc-di-choi/ve-xem-dua-cho-tai-vung-tau-22062.html
Chỉ với 48.000đ sở hữu ngay 01 vé xem đua chó tại Sân vận động Lam Sơn (Vũng Tàu) cho 02 người - Tiết kiệm 52% so với giá gốc là 100.000đ

* Tổ chức vào tối thứ Bảy hàng tuần (từ 19h15 đến 22h30) tại Sân vận động Lam Sơn - Vũng Tàu
18h cơm chiều xong từ 19h -21h mình đến chổ này dc ko? mọi người cho ý kiến nha dc mình mua vé luôn!

Big man anh đồng ý cái vụ xem đua chó này nè, em có mua thì mua cho anh với nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,782
191,543
Latest member
namslvp
Back