What's new

Buôn chuyện chơi

Mình gặp 3 thanh niên đi dép tông giữa rừng và cho đi nhờ xe. Oách một điều là 3 thanh niên ấy đều rất nể trọng DuGia và Đại Vương. Không biết Cao Sơn đã đành vì mình về hưu sớm. Nhưng lộn tiết nhất là không coi lão Tinh Hoa ra gì. Thế là mình giận, đến ngã ba mình đuổi xuống. Chứ không thì cũng đưa vào đến tận bản.

Mình nhắc các bạn niu-bi đọc văn của bạn Cao Sản phải rất cẩn thận... cũng kiểu như thể loại... bạn nhìn 1/2 cốc nước trên bàn thì sẽ thấy gì...

Đoản văn trên của bạn Cao Sản... thiệt là... chẹp...

Đời đúng là những khúc cá ươn :)

dạ các bác làm em hổ thẹn quá.. em nào có mồm lưỡi gì đâu, có biết 1 đoạn văn của vị tiền bối đưa lên đây cho các bác thư giãn cuối tuần thôi ạ. Tính em cũng thèm được đi du lịch lắm lắm chỉ tội kô có thời gian nhiều thôi. Phượt được ở đâu là em phượt gấp luôn:D

1. Cho E hỏi Đại Vương là ai thế ạ??

2. Ở trên bác Cao Sơn có tả lại rằng :"Mình gặp 3 thanh niên đi dép tông giữa rừng" - đấy , cái chi tiết này nó vô cùng quan trọng nhé. E được biết chân bác Hoangbque rất trắng , trắng toàn phần luôn - chứng tỏ chẳng đi tông bao jờ để mà quen 3 bạn kia ở cửa hàng Bitis cả

3. Nếu giả sử 3 bạn kia biết bác Tinh Hoa mà o biết bác DuGia thì bác Cao Sơn sẽ làm thế nào ạ?? Chẹp....

Chi tiết này cũng đáng chú ý... cũng có thể hiểu theo cách ngược lai...

..."Thế là mình giận, đến ngã ba mình đuổi xuống. Chứ không thì cũng đưa vào đến tận bản."...

Chẹp, đành ngửa mặt lên trời mà than rằng: Trời đã sinh Tinh Hoa sao còn đẻ Cao Sản...

Hố hố hố

Chẹp, đành ngửa mặt lên trời mà than rằng: Trời đã sinh Tinh Hoa sao còn đẻ Cao Sản...

Hố hố hố

E tưởng phải thay chữ Tinh Hoa bằng chữ DuGia mới hợp logic chứ ạ !! Khổ thân 3 bạn đi tông...

E tưởng phải thay chữ Tinh Hoa bằng chữ DuGia mới hợp logic chứ ạ !! Khổ thân 3 bạn đi tông...

Mình đồ là 3 bạn đi tông ở đây là cách chơi chữ của Cao Sản, 3 bạn đó gồm: Du Gia, Tinh Hoa và Đại Vương...

Khiếp thật, mình sợ thằng cha Cao Sản này quá:))

úi , e tưởng là bác DuGia và bác Tinh Hoa o thèm đi cùng nhau cơ mà??Mà nếu có thì 1 trong ba dứt khoát sẽ nói mình biết bác Tinh Hoa chứ.
Theo e , 3 bạn đó là : DuGia , DHLV và XaDieu (vì e o biết Đại Vương là ai ạ)

Đại vương là một nhân vật huyền thoại. Mà đã là huyền thoại thì ... bạn cũng biết rồi đấy, có thể có thực mà cũng có thể hư cấu, mà cũng có thể là nửa hư nửa thực. Đại loại vậy.

Đại vương là gián điệp đa mang. Thời chiến tranh lạnh, có 2 phe rõ rệt, 2 mang là đủ sống, nay VN đã gia nhập WTO, loạn toàn cầu, đa mang mới nhiều tiền, xin visa vào đủ các nước, có thời gian dò la khắp nơi.

Mà bạn biết rồi đấy, đã là gián điệp thì thoắt ẩn thoắt hiện, lúc cưỡi rim lùn như bác xe ôm, lúc lại ra vào khách sạn 5* bóng nhộn, mỗi lúc mang 1 khuôn mặt, ko biết đâu mà lần.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back