What's new

Các tư thế chụp hình kinh điển

Ha, ha, ha ! Nhìn đúng giống bán tăm thật.

Thế thì cái này chắc giống Yakuza ( Mafia Nhật)

Bức này hay! Mình thích!

Có phải bác anhgia chụp đấy không hả bạn nét ắc cơ ??? (c)

Em rón rén hỏi anh lét là làm cái hình xăm kiểu gì thế ah, nhìn hâm mộ quá cơ :D

Xăm đâu nhỉ, cái tay áo đấy chứ!

Cho mình hỏi, có phải bạn Lét vẫn bôi mặt bằng bột ngọc trai ko mà trông sáng và căng thế?

Cái áo trên làm gì có ttay. Áo T-shirt ngắn tay mà.

Hi hi, chuyện kem bôi mặt làm bằng bột ngọc trai nghiền là của 10 năm trước rồi. Bao nhiêu bạn bè mình vẫn mắng mình là thằng điên, có cô bạn người Nhật như thế mà không chịu lấy. Biết nấu cơm Việt, nói tiếng Việt siêu luôn, móng tay móng chân không bao giờ phải cắt, cứ ngủ dậy là thấy được cắt tỉa sạch sẽ rồi.

Còn cái mặt sáng là do chụp ảnh theo kiểu high key nó thế. , chứ không phải da mặt mình được thế. Chứ sự thật thì từ ngày xưa thời còn trẻ con đã bị mấy cô đi đường bảo là sao da mặt dày và trơ vậy, không biết xấu hổ à? :))

Last edited:
Thôi từ nay thế cũng yên tâm mà ngủ nhé. Lúc cơm lành canh ngọt thì cắt móng tay, lúc có cái gì, ngủ dậy lại thấy bị cắt mất cái khác thì sao? Người Nhật là thế, ko bao giờ to tiếng, ko cáu kỉnh, ko cãi nhau, tức chỉ lấy gậy oánh golf choảng vào đầu chồng thôi.

Thế là dán hình tatoo để chụp hình à? Chứ bạn nét quen bôi bột ngọc trai làm sao mà chịu đau xăm mình được. Nhưng sao cái tay bên trái trông lại như cái tay áo xoè ra nhỉ?

Tay trái là đeo cái vòng răng thú với móng vuốt đại bàng của thổ dân da đỏ đấy chứ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,948
191,790
Latest member
olivawedding
Back