What's new

[Chia sẻ] Cẩm nang du lịch Đà Lạt cho dân phượt

Status
Not open for further replies.
Có ai đi thời gian từ ngày 1/1-3/1 ko, cho mình join với, có nguy cơ phải đi 1 mình....:( buồn tóa :((
Mà cho hỏi biệt thự số 4 đó có gần trung tâm hok ?

Bạn nào có kinh nghiệm chỉ mình khách sạn nào có phòng cho 6 người ở k? nhà nghỉ cũng được mà chỉ cần sạch sẽ tiện nghi là được.
Mình tính 11/1 này đi. Giá tầm 500k trở xuống càng tốt.

Có ai đi thời gian từ ngày 1/1-3/1 ko, cho mình join với, có nguy cơ phải đi 1 mình....:( buồn tóa :((
Mà cho hỏi biệt thự số 4 đó có gần trung tâm hok ?

Hi, Da Lat bé như cái kẹo ý, ở đâu mà cảnh đẹp là ok rồi, gần trung tâm trung tâm lôn xộn cực.
khuyên bạn không nên ở trung tâm.đà lạt đi 10 phút là tới trung tâm, cho dù bạn ở Hotel nào.

Bạn nào có kinh nghiệm chỉ mình khách sạn nào có phòng cho 6 người ở k? nhà nghỉ cũng được mà chỉ cần sạch sẽ tiện nghi là được.

Biệt thự 4 nhé. hoặc HKK có phòng tầng thượng. View cực đẹp nếu gặp hôm trời đầy sao.

Các bác cho em hỏi em đi ĐL ngày 30/12 này, không biết đi taxi từ sân bay vào TP thì hãng nào giá hợp lý mà lại đảm bảo ko bị dù ạ ^^

Em sẽ ở Cadasa ở 16 Trần Hưng Đạo ạ, không biết đi taxi về đó tầm bao nhiêu ạ :p

Thanks các bác nhiều

Các bác cho em hỏi em đi ĐL ngày 30/12 này, không biết đi taxi từ sân bay vào TP thì hãng nào giá hợp lý mà lại đảm bảo ko bị dù ạ ^^

Em sẽ ở Cadasa ở 16 Trần Hưng Đạo ạ, không biết đi taxi về đó tầm bao nhiêu ạ :p

Thanks các bác nhiều

200k/chuyến bạn nhé-xe INOVA Gọi 0919550435 - Cứ nói là bạn anh Cường HaNoi, hoặc đi 35k xe hàng không.
1 chuyến thì tầm 6 -8 người đi Inova ok lắm.

bác nào cho em xin cái địa chỉ vườn dâu với :( 27 này phóng xe lên DL rồi, ai cũng dặn mua dâu đem về @@

bác nào cho em xin cái địa chỉ vườn dâu với :( 27 này phóng xe lên DL rồi, ai cũng dặn mua dâu đem về @@
Thực ra vườn dâu của dân rất nhiều, nhưng toàn là xa khu trung tâm và xa, đi sâu trong các con đường nhỏ, nên cũng không có địa chỉ rõ ràng đâu bạn à. Các vườn dâu gần khu thung lũng tình yêu thì lại của các cò mứt nên mua phải giá cao lắm.
- Đi hướng thung lũng vàng, có đường nhựa nhỏ phía bên tay trái, rẽ vào đi thẳng là khu trồng dâu tây rất nhiều

Bạn có thể ở khách sạn Dalat 24h của mình cũng được
Phòng 3 giường

View nhìng ra đỉnh langbian

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN