What's new

[Chia sẻ] Cẩm nang du lịch Đà Lạt cho dân phượt

Status
Not open for further replies.
Các bạn cho mình hỏi 1 chút :D
Mình đang trên đường xuyên Việt 1 mình và đã sắp đến Đà Lạt, vì kinh phí eo hẹp nên mình dự định ở lại Đà Lạt 1 đêm thôi. Mọi người có kinh nghiệm có thể giúp mình xem nên thuê phòng nghỉ ở đâu rẻ nhất có thể :D, mình muốn tự khám phá ĐL bằng xe máy nên mong mọi người giúp mình cả địa chỉ có thể thuê được xe máy nữa
Cảm ơn !

Nếu bạn ở khách sạn thì ghé khách sạn Hoàng vy ở đường Bùi thị xuân,gần với lẩu bò Hạnh,giá khá mềm,khoảng 130-160k 1 đêm,bạn khéo trả giá là ok thôi.Còn rẻ hơn nữa thì mình ko biết,vì khi đi Đà lạt thường ở ks này quen thôi.Theo mình biết thì có loại nhà nghỉ 80-100k 1 đêm nữa.Bạn cứ chịu khó vô hẻm chắc có :)

Nếu bạn ở khách sạn thì ghé khách sạn Hoàng vy ở đường Bùi thị xuân,gần với lẩu bò Hạnh,giá khá mềm,khoảng 130-160k 1 đêm,bạn khéo trả giá là ok thôi.Còn rẻ hơn nữa thì mình ko biết,vì khi đi Đà lạt thường ở ks này quen thôi.Theo mình biết thì có loại nhà nghỉ 80-100k 1 đêm nữa.Bạn cứ chịu khó vô hẻm chắc có :)
Thế bác đã thuê xm ở ĐL bao giờ chưa chỉ giảo luôn cho e với :)

bạn cho mình xin số đt của khách sạn này với, mình cũng sắp lên Đà lạt, muốn tìm ks giá mềm, sạch sẽ và máy nước nóng ok là được rồi, đi cả ngày chỉ tối về nghỉ thôi mà. cám ơn bạn ^^

Thế bác đã thuê xm ở ĐL bao giờ chưa chỉ giảo luôn cho e với :)
Mình toàn phươt bằng xe máy nên chẳng bao giờ thuê xe bác ah :D

bạn cho mình xin số đt của khách sạn này với, mình cũng sắp lên Đà lạt, muốn tìm ks giá mềm, sạch sẽ và máy nước nóng ok là được rồi, đi cả ngày chỉ tối về nghỉ thôi mà. cám ơn bạn ^^

Hì,số đt thì mình chịu bác ah.Bác chịu khó lên google kiếm dùm em.Vì em ko có thói quen book trước cái gì hết.Nên đến có nơi nào thì ở nơi đó thôi :)

Mình toàn phươt bằng xe máy nên chẳng bao giờ thuê xe bác ah :D

Hì,số đt thì mình chịu bác ah.Bác chịu khó lên google kiếm dùm em.Vì em ko có thói quen book trước cái gì hết.Nên đến có nơi nào thì ở nơi đó thôi :)
hôm qua mình google mà k thấy khách sạn đó, định ở phương trang hoặc trung nghĩa mà thấy đánh giá máy nước nóng yếu với vệ sinh cũng cũ kỹ rồi.

Nếu bác ko đi ngay dịp cao điểm thì ko cần phải book trước đâu bác ah.Cứ tới xem phòng thế nào có hài lòng ko rồi ở.Chứ book trước lại ko vừa ý thì mất vui bác ah :)

Nếu bác ko đi ngay dịp cao điểm thì ko cần phải book trước đâu bác ah.Cứ tới xem phòng thế nào có hài lòng ko rồi ở.Chứ book trước lại ko vừa ý thì mất vui bác ah :)

hì, k book trước thì fải lóc cóc kéo valy đi bạn ạh :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,775
Latest member
HTTN
Back