What's new

Cần thông tin và tìm bạn đi Vĩnh Hy - Bình Tiên - Bình Lập - Bình Hưng

Cần thông tin và tuyển xế đi Vĩnh Hy - Bình Tiên - Bình Lập - Bình Hưng

Tìm bạn cùng đi chơi tết, đi mùng 3 - 6 tết.
Tập trung 6hoo ngày 10/02 ở Maximark Cộng Hòa - ngay ngân hàng ACB:

Ngày 1 : SG - Phan Thiết - Phan Rang (đi đường ven biển Long Hải - Bình Châu ra PhanThiết, vòng qua Hòa Thắng - Hòa Phú ra Bàu Trắng chơi, sau đó ra Phan Rí - Liên Hương - Cà Ná -Mũi Dinh- Phan Rang). Tối thuê nhà nghỉ ở Phan Rang, ăn uống các kiểu.
Ngày 2 : Phan Rang - hang Rái - Vĩnh Hy - Chiều ra Bãi Kinh gần đảo Bình Hưng chơi, tối giao lưu xong kéo về nhà nghỉ Bình Lập nghỉ ngơi
Ngày 3: Tham quan Bình Tiên - Bình Lập - Bình Hưng. Khi này sẽ tính đường ăn chơi tiếp
Ngày 4: Tiến về Sài Gòn nếu muốn
Chương trình dự định như vậy, do mình không rành đường nên nhờ các anh chị chỉ giúp
bạn nào thích hoặc cùng đường thì tham gia đi chung cho vui (Mình rủ rê đồng hành k có lead nên bạn nào muốn đi cùng thì cùng bàn bạc và trao đổi thêm nha). Hiện cần thêm 2 xế nữa là chốt đoàn
đt: 0908 948657
Thời gian và lịch trình linh động có thể thay đổi theo tình hình thực tế.
Thank :shrug:

Last edited:
Re: Cần thông tin và tìm bạn đi Vĩnh Hy - Bình Tiên - Bình Lập - Bình Hưng

Mình xin nhập đoàn ở Cam Ranh được ko vậy? Vì trưa mùng 4 mình mới đi được, chắc là sẽ đi xe khách ra đó.

Mình xin nhập đoàn ở Cam Ranh được ko vậy? Vì trưa mùng 4 mình mới đi được, chắc là sẽ đi xe khách ra đó.
Nhóm mình ko ra Cam Ranh nhé bạn, nếu thích thì bạn ra Bình Hưng rồi nhập đoàn. Hiện đoàn đã full xe nên bạn độc hành nhé

Mình đi 2 người, mà không biết nếu mình đi xe khách ra đó có chỗ nào cho thuê xe máy để đi cùng đoàn không nhỉ

Ban oi, minh chi di chung toi phan rang thoi nhe. Tai minh di thang ra Nha Trang.

Tình hình là thiếu xế nên tuyển thêm 1 - 2 xế nữa, mại zô mại zô, ôm dễ thương vui tính .....

Mình đi 2 người, mà không biết nếu mình đi xe khách ra đó có chỗ nào cho thuê xe máy để đi cùng đoàn không nhỉ

Thuê xe tại Vĩnh Hy thì mình không biết, nhưng tại Phan Rang giá khá cao trong dịp Tết 200k/ngày đêm. Nếu bạn muốn thì để tôi hỏi cho

Hi bạn,
Cung đường này tui đã đi nhiều lần, nên rành đường đặc biệt là đoạn ven biển từ Mũi né tới Phan rí cửa, chùa Cổ Thạch đoạn này biển đẹp hai bên có rừng dương cảnh rất đẹp, nên cấm trại nơi đây.
Kế hoạch của tui là dự định ra tới Nha Trang luôn, nên có thể đi cùng bạn đến Bình Hưng, ở BH xe máy lên đò qua đảo luôn, qua đó có xe chạy lên hải đăng Hòn Trúc, bên BH có nhà ở Stayhome nha bạn, nên ở để có chổ tắm rửa vệ sinh....

Sức khỏe đang còn mệt (vì tết cày dữ quá :)) ) hy vọng mùng 3 sẽ khỏe :)
Tui tên Núi 0934050671
https://web.facebook.com/nui.v.bien

Cập nhật thành viên của nhóm:
1+2: Chủ thớt + bạn : sẽ đón bạn tại Phan Rang
3+4: Huỳnh Anh + Hiền: 2 bạn sẽ gặp đoàn tại CoMeCo nhé
5+6: Le Nam+ bạn gái (nhập đoàn tại Lagi)
7+8: Một couple tham gia cùng đoàn
9: Thai Duong: độc hành, đi cùng nhóm tới Phan Rang
10: Biển và Núi: đi cùng tới Bình Hưng....
11+12: Thi + em Thi: 2 ôm dễ thương đang tuyển xế

Bạn nào có tấm cách nhiệt mang theo luôn nhé

Last edited:

Thuê xe tại Vĩnh Hy thì mình không biết, nhưng tại Phan Rang giá khá cao trong dịp Tết 200k/ngày đêm. Nếu bạn muốn thì để tôi hỏi cho

Mình biết chỗ thuê xe máy giá tết cũng 100k/ngày nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,567
191,424
Latest member
HungSWC
Back