What's new

[Đã đi] Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011) - TUYỂN XẾ GẤP!!

Status
Not open for further replies.
Thưa bà con. Tình hình là rất tình hình, Bác yanakanj cũng đã có một topic đi cung này rồi, nhưng xem ra là hơi bị chen lấn nhau quá. Mà em nghĩ đi thế này thì nên giới hạn 5 xe với 10 ôm và xế thôi, nếu vui quá thì chơi luôn 7 xe. :D. Cùng đi một dịp, cùng một cung đường, có gì giữ liên lạc rồi lên đó ta giao lưu. Bên nhóm em cũng có 5 mem rồi nên em quyết định nhảy ra xây nhà mới với tinh thần chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau, bác yanakanj đừng mắng em nhé, em sẽ không lôi kéo nhân sự của bác đâu. Nhân tiện đây em cũng xin phép được sử dụng cái lịch trình mà bác đã xin của ai đó. Như thế này cũng coi như là một nhóm nhưng có 2 leader, thế quản lí cho dễ bác ạ.

Em kính đề nghị các bác mà có đặt gạch, ném gạch hay đổ bê tông đi chăng nữa thì cũng để lại cho em cái điện thoại hoặc YM em còn biết đường liên lạc cho chu đáo. Khi ném gạch các bác đăng ký cho em ôm hay xế luôn để sắp xếp cho tiện ạ.

Last edited by a moderator:
Re: Bắt đầu một năm mới tại Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011)

@ Lamnguyen: Chú nên dùng chức năng tìm kiếm trên trang này hoặc google. Một cách khác là vào các thớt về Hà Giang để tìm hiểu (thông tin thường nằm ở trang 1). Nếu mọi người giúp chú ở đây mod sẽ tặng cho thẻ vàng hoặc thẻ đỏ thì bọn anh đứt vì đây là thớt về Mộc Châu chú ạ. Tuy nhiên, trong mức cho phép anh chỉ khuyên chú 1 vấn đề đầu tiên là vấn đề tiền đâu. 1 triệu cho HG một mình là ít đấy chú ạ. Chúc chú đi vui vẻ và có những kỉ niệm khó quên.

@ Buoc&Buoc2010: Cảm ơn bạn nhiều. Khi đọc tin này bản thân mình cũng rất hoang mang nhưng những rủi ro là khó trảnh khỏi. Tuy nhiên, từ đây bọn mình sẽ rút ra những kinh nghiệm để chuyến đi được an toàn và vui vẻ. Em sẽ quán triệt vấn đề an toàn lên hàng đầu khi off cũng như trên những bước hành trình.

@ Trâu: Mời bạn đọc lịch off lần 1 sau đây và nếu muốn đi thì tham gia off cùng để chốt đoàn, nộp tiền và phân công nhiệm vụ.

Hi All:

Cảm ơn tất cả mọi người đã dành tình cảm cho Cao nguyên Mộc Châu. Để chuẩn bị cho chuyến đi được chu đao và thành công tốt đẹp chủ thớt xin phép được chốt lịch off để chốt đoàn và phân công nhiệm vụ.

- Thời gian: 19h00 ngày 01/12/2010 (thứ 4 tuần này)

- Địa điểm: Quán cà phê Cây si 101 - C6 đường Trần Huy Liệu
(Từ đường Giảng Võ đi vào khoảng 100m, có cây si trước quán luôn)

Đề nghị những ai đã ném gạch hay đổ bê tông cho chuyến đi này đến đúng giờ và đúng địa điểm, nếu ai không đi off coi như không có nhu cầu tham gia. Danh sách cơ bản như đã đưa ra ở trên (không post lại vì sợ tốt đất), sẽ chốt chắc chắn sau khi off xong. Khi đi mọi người mang theo 200K để đổ móng nhé. Thân ái.

Em có ý kiến : off sớm thế anh? Ăn cơm rửa bát xong phi đến đấy đau dạ dày chít mứt T.T
8h cho nó đúng giờ Hoàng đạo đi anh ui ^^

Bác Lâm ơi ! Lưu ý các ACE một tin buồn cho dân nhà Phượt . Tất cả chúng ta nên chia buồn và lưu ý : http://ttvnol.com/f_233/127534. Chúc các xế luôn đặt an toàn lên hàng đâu.

Có chuyện gì ở trang này thế bác. Thông tin đã del rồi hay sao mà em ko tìm thấy trang này nữa.

Có nhiều bạn thấy hẹn off vào 8h tối thì tốt hơn. Bác Lâm xem tình tình hình thế nào nhé. Em thì 7h hay 8h tối đều OK
<Đông-0904877875-yahoo:alpha1234vn>

Re: Bắt đầu một năm mới tại Cao nguyên Mộc Châu (1 &amp; 2/1/2011)

Chúc cả đoàn lên đường vui vẻ, an toàn và có nhiều ảnh đẹp.

Last edited by a moderator:

@ All: Vâng. Nếu vậy đúng 20h sẽ bắt đầu, không giờ cao su đâu nhé.

ok, hẹn mọi người 20h tối nay.
Nhưng em ko rõ mọi người có biết đã chuyển thành 20h ko. Có cần báo trực tiếp qua đt ko nhỉ ??

Bi giờ đăng ký có kịp không bác chủ nhà? Nếu được em đăng ký một suất ôm nhé! :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,579
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back