What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

hẹ hẹ. đúng form ta thik rồi( xin lỗi thằng ngừi iu nàng)nàng cột tóc cao nom..:*...:D...quần jean cũng iêu...

Bẩm, em là độc thân sáng giá, chả có thèng nào léng phéng quanh em hết á! Bác yên tâm, chả ma nào làm bác vỡ đầu đâu ợ! hé hé. Thế bác khai mau, vợ con gì chưa?

Hôm ấy có chộp được hình nào của em cho em mau. SN em mừ, chả có tấm ảnh nào kỉ niệm sất, huhu

Last edited:
Ở Vietnam có xem So You Think You CAn Dance và Dancing with the star không các bạn?

Mình cũng thích coi mấy cái show này lắm!

Em cũng thích show này, năm ngoái bác Lại Văn Sâm có ý tưởng sẽ đưa 1 chương trình tương tự để thay thế cái Sao Mai tẻ nhạt, mới làm được bản demo nhưng cameraman nhà mình quay chán òm.
Em không thường xuyên theo dõi được show này vì không có thời gian. Anh Net coi thường xuyên thì lưu lại nhé? :L

Anh có nhiệm vụ thu lại bản High Definition rồi in ra đĩa DVD để cho các cụ nhà xem, các cụ bảo đi nhảy là một hình thức tập thể dục :p Các cụ máu hơn mình.

Anh có nhiệm vụ thu lại bản High Definition rồi in ra đĩa DVD để cho các cụ nhà xem, các cụ bảo đi nhảy là một hình thức tập thể dục :p Các cụ máu hơn mình.

Tuyệt! Ước gì nhà nào đó iem về làm dâu cũng cởi mở tư duy như bố mẹ anh nhỉ?! Chắc em bớt đi 1 thói xói của người Việt. "Nói dối để được thỏa mãn đam mê chính đáng!" :))

[YT]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/iYXtBG1u_HY&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/iYXtBG1u_HY&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YT]

Điệu nhảy của tình yêu

Salsa rung rinh đón tết Trung Thu

Đêm chủ nhật, 14.09/2008, chúng tôi sẽ mở Salsa party đón tết Trung Thu tại địa chỉ Cielo 172 Xuân Diệu, Tây Hồ.

Đây là một nhà hàng sang trọng với các món ăn nấu theo phong cách Ý, Việt. Tại lầu 3, một không gian mở khoáng đạt ra ba phía, chúng ta vừa có thể đón chị Hằng, vừa phá cỗ trung thu, và nhâm nhi một ly cocktail ngon tuyệt.

Còn chần chừ gì nữa, hãy tới chung vui cùng chúng tôi.

Last edited:
Hôm nay đi sinh nhật bạn thân ở Studio 32 Mã Mây, các bạn ai củng trách mình sao lâu mới thò mặt, chỉ biết cười thôi.

Mình rút lui vào hậu trường làm Ban tổ chức rồi. Vụ salsa cho trung thu, tuy không trang trí hoành tráng, không gian hơi nóng, nhưng các bạn đã tham dự đông vui lắm, và không thấy các bạn phàn nàn gì nhiều.

Hôm nay, mình có một ý tưởng làm salsa cho đêm lễ hội hóa trang vào cuối tháng 10 tới. Mấy bạn gạo cội đi dự salsa festival bên Singapore đến ngày 28 mới về, thì mình sẽ làm vào đêm 29 vậy. Địa điểm có rồi, ý tưởng cũng có sẵn rồi, chỉ việc ới gọi bạn bè là xong.

Nào các bạn, hãy ủng hộ ý định này của mình thành công và hãy cho ý kiến quý giá của các bạn để buổi chơi của chúng ta diễn ra suôn sẻ, vui vẻ nhé.

Dancinginthemoonlight

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back