What's new

Chấm Sơn La - Mong manh ký

Làm gì cũng phải có tooool!

Các bác xem, mới diễn trên cái dây dù mà nó đã thế này, kể mà có cái cột chắc bản Nà Un họ dỡ mái ra xem là cái chắc!

quẩy đây!

...

Các bác cho ae xem cái hình ảnh đích của chấm 21N104E đi, cũng đến 15 trang rồi mà chả thấy đâu ca???

Từ từ lào, khoai muốn nhừ thì cũng phải từ từ, có phải bay trực thăng vèo cái đỗ vào cái chấm đâu :)

Đi bằng niềm tin:

Lung lay, sao đường dưới kia đẹp thế nhỉ, mẹ mình có dậy mình lên núi như thế đâu? Hay là...

Thôi, đi nào ông Péo kia, hối tiếc làm gì nữa, lần sau thì phải biết chọn bạn mà chơi nhá =))

Đành vậy, nghe nói cái dây này xịn, tải được hơn trăm cân không đứt, leo theo Việt dú xem cái chấm nó ra làm sao...

Bác hoaha táng cho cái ảnh để thằng em nó GATO một thể nào! Mấy cái trên Picasa kích thước nhỏ quá, ko zoom in được nữa!

Không ai viết report để post lên DCP à?! Black viết đi, Quạt đã nhận lời dịch ra tiếng Anh rồi! Trước khi post hỏi email từng người đã đăng ký trên DCP cho đúng nhé ! Nhớ post cả bản tiếng Anh và tiếng Viêt. Thnks !

DCP: Anh Quạt đang viết hay, viết tiếp đê! (c) Nick thì hỏi qua Mail Group, hầu hết đều có, trừ Imim, Hoaha, thutrang.

Chuẩn bị vào rừng:

Chui rúc được khoảng 15', uống hết sạch nước của các bạn, tay em muốn bắt chuồn chuồn, thở hắt ra hai cái (may mà chưa thở cái thứ 3), thế rồi ảnh ọt nó ra như thế này, thất vọng wa' :T

Ảnh của em đến đây sắp cạn, anh Hoaha đề nghị chăm chỉ post ảnh để đến đoạn 9/10 thành viên đạp chấm, em có pic toàn số 0 hầu các bạn mê Chấm (c) ;)

trời đi sơn la có thich không...?
Quê tui đó... ở đó toàn đồi với nui thui.... ai không co sức khoẻ thì chịu khó xem ảnh nha..

Rừng à?

Bố nói ngày xưa: "Nếu may mắn đi đến đoạn rừng tre trúc, có thể thấy đường trâu đi, tầm quan sát lớn thì việc định hướng cơ bản là đơn giản". Nhưng đấy là rừng của bố

Rừng của con dân chặt gần hết mà nó còn thế này!

Những lúc kiệt sức, tiết kiệm nước, chúng tôi chỉ còn trông đợi vào những chấm xanh chấm đỏ trước sau như thế này. Tự an ủi là mình vẫn bắt kịp, họ vẫn theo sau... Cái mặt mũi chấm nó thế nào, chứ cứ phải định hướng kiểu này thì...chết mất thôi

Ặc ặc, các tay mơ rủ nhau chấm mút làm mình cười sặc xém tí tắc thở tạch!
Chị B. tài vãi, mọi chuyến đi đều là mới tinh với chị, nhể? Hố hố, ai lại chấm rồi, đến khi chấm lại, vẫn như lần đầu, công nhận tài vật.

Nhưng mình thít pix 3 em gái gùi củi trong sương, không hề bị mờ nhòa mà có cảm giác các em í vừa phải chịu sức nặng của cái gùi, vừa đánh vật với màn sương để cất bước. Hay!

Chỗ này có đường trâu đi anh ơi, hay là mình tụt xuống?

Để hỏi bạn Chitto đã!
Không biết ở nhà bác Chitto có hắt hơi không, nhưng hễ khó khăn gì là chũng nó cũng réo bác lên mà nhờ vả, không ấy được cũng gọi. Đàm lại gọi rồi, tiếp thôi! mà cũng chả cần cắn đuôi mong manh làm gì, nhỡ lệnh rút ban ra thì thực hiện cho nhạnh Thế là lại cứ từ từ , nước Lào ngay bên cạnh

Muốn nhanh cũng chả được!

sao bảo 100m thì phải oánh dấu???
nhưng anh ơi từ đây còn gần 200m nữa (NO)

Giữ khoảng cách nhé! Đoạn này trượt chân là tất cả làm lại từ đầu đấy

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,379
191,298
Latest member
kubetinglol
Back