What's new

Chỗ show hàng của lamchieu và đồng bọn

Ái chà, nhà bác lamchieu dùng máy ảnh gì thế? Nhà cháu mãi mới don được có 3 triệu đồng, muốn tìm mua một cái máy ảnh chụp được như mấy cái ảnh của nhà bác lamchieu. Mách giùm nhà cháu với!

À, vì tớ nói mát đó mà :LL
mấy lị cái topic này để xâu hàng của thằng cha Lamchieu và đồng bọn cơ mà. Sao bạn quạt lại cứ không đi thẳng vào chiên môn con bà bán tôm nhi???

:D :LL :LL :LL

Ái chà, nhà bác lamchieu dùng máy ảnh gì thế? Nhà cháu mãi mới don được có 3 triệu đồng, muốn tìm mua một cái máy ảnh chụp được như mấy cái ảnh của nhà bác lamchieu. Mách giùm nhà cháu với!

Với 3tr em gái có thể sắm 1 con Canon Power Shot S3 IS xê cần hen và mời anh cafe anh chỉ cho thế nào là Phượt and Shoot (P/S) nhé

(wait)
:L
:))

Với 3tr em gái có thể sắm 1 con Canon Power Shot S3 IS xê cần hen và mời anh cafe anh chỉ cho thế nào là Phượt and Shoot (P/S) nhé

(wait)
:L
Tức là ảnh của bác lamchieu chỉ cần dùng Canon Power Shot S3 IS là chụp được đúng không bác pvc. Ảnh ọt là nhà cháu mù tịt!

PS: nhà cháu ứ thích giai đâu bác nhá, chỉ thích gái thôi :">

À, không hẳn vây. vì thằng cha này chơi máy nên không thể chụp được như hắn nhưng có thể gần được như vầy với P/S và PS, hiểu và vì nhà em có 3tr nên anh mới tư vấn thế.
Ơ thế không phải là gái hả :T :T :T thế thì (BB) (BB) (BB) nhá

Lam Chiều xứng đáng để giao du với minh...:))
Tặng Lam Chiều 1 ảnh treo trong này nhé.

ke ke
0 biết có được kê vào thể loại đồng bọn 0 , cũng bon chen mấy phát với lắm chiêu
The ray of light

Trống vắng

Sơn TT :d

cái này chẳng biết đặt tên là rề , tạm gọi chân rò nhé

quên lãng

và trưa vắng

Suy ngẫm

Last edited:
này, đồng chí Khọm, đồng chí vào nhà người ta treo ảnh nhờ mà treo 1 lúc 1 đống ảnh thế thì bằng đè bẹp chủ nhà à? :), Hay đồng chí làm phòng riêng đê :)
mà giữa ảnh của bác tê tê với ảnh chân giò, bác cho vào 1 cái body nhé :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,379
191,298
Latest member
kubetinglol
Back