What's new

Check Ma Thiên Lãnh 22-23/3

Nhóm mình khoảng 10 bạn, check thể lực cung này, các bạn có thời gian và sở thích leo núi có thể join cùng nhóm mình.
Đi tối t6 tập trung tại quán cô 5 sơ ri. Sáng t7 qua đường MTL check, dự kiến chiều - tối đến đỉnh, nhậu nhẹt, sáng hôm sau cắp đít về đường cột điện. Gom đoàn nghỉ ngơi chiều về.
Off tối thứ 3 ngày 18/3 lúc 20h30 tại quán trà thư pháp trên đường Trần Khắc Chân, tới ngã tư Trần Khắc Chân/Hoàng Văn Thụ call mình ra đón. sdt của mình sẽ gửi pm cho các bạn đăng ký tham gia.
Chi phí dự kiến : 150k : ăn sáng - trưa - tối - nhậu - sáng .
Đồ đạc cá nhân + lều võng tự chuẩn bị, ăn uống cho đoàn tớ lo. Thể lực yếu một tý cũng được, các bạn nam trong nhóm tớ đang cần cõng hộ đồ =]]
Đăng ký : tên(ko bắt buộc)/ sdt/quận sinh sống( để tiện sắp xế/ôm.
Có ý kiến thắc mắc gì cứ quăng lên thớt, mình onl sẽ giải đáp.
Thân.

Nhóm mình khoảng 10 bạn, check thể lực cung này, các bạn có thời gian và sở thích leo núi có thể join cùng nhóm mình.
Đi tối t6 tập trung tại quán cô 5 sơ ri. Sáng t7 qua đường MTL check, dự kiến chiều - tối đến đỉnh, nhậu nhẹt, sáng hôm sau cắp đít về đường cột điện. Gom đoàn nghỉ ngơi chiều về.
Off tối thứ 3 ngày 18/3 lúc 20h30 tại quán trà thư pháp trên đường Trần Khắc Chân, tới ngã tư Trần Khắc Chân/Hoàng Văn Thụ call mình ra đón. sdt của mình sẽ gửi pm cho các bạn đăng ký tham gia.
Đồ đạc cá nhân + lều võng tự chuẩn bị, ăn uống cho đoàn tớ lo. Thể lực yếu một tý cũng được, các bạn nam trong nhóm tớ đang cần cõng hộ đồ =]]
Thân.
Không cần cõng đồ hộ mà cần cõng người luôn được không chú thớt? :))
Gặp vài thớt MTL rồi không dám đăng kí vì lo cho... chủ thớt =)) Toàn thỏa đk chống chỉ định ;) Tự kỉ và chân cẳng không đảm bảo, khả năng thăng bằng còn 10% trên đường bằng :D Nhảy đá thì... hên xui :T Đi với lúa đảm bảo đoàn sẽ biết thế nào là... phiêu lưu, mạo hiểm, thót tim ;)

Thân.

Test thể lực chuyến Than Uyên - Cát Cát ah anh.
Bạn nào thể lực hơi yếu một chút, ít có cơ hội, muốn đi cung này cứ tự tin theo nhóm anh Hùng.
Đủ sức để vác người lên núi mà.

Có mà tự tin đạp xuống núi thì có =]]
Em hiểu tình cảnh bác hailuasg rồi bác thích chiến lại thì okie, hôm bác hạ cánh có gặp em chạy lên mà, leo MTL thì đoàn em chỉ có dắt người lên núi chứ chưa dắt xuống bao h =]]

Có mà tự tin đạp xuống núi thì có =]]
Em hiểu tình cảnh bác hailuasg rồi bác thích chiến lại thì okie, hôm bác hạ cánh có gặp em chạy lên mà, leo MTL thì đoàn em chỉ có dắt người lên núi chứ chưa dắt xuống bao h =]]
Buổi sáng cũng gặp trên đỉnh. Chạ ai ăn phụ lương khô bay hết, mang xuống mệt ghê =))
Bạn đã được cảnh báo :))
OK 1 gạch cứng đi chuyến này nhé bác. Đỉnh Lu bu với Ngoạn Mục để sau vậy.

Lu bu thì sang tháng 4 hoặc tháng 5 em có làm chuyến bác thoát được MTL thì join theo tụi em luôn =]] Tranh thủ về lại Đưng Trang từ thiện + chẹck lubu luôn.
Tối hôm off bác cứ có mặt là được, gạch ngói chính thức chỉ nhận tại buổi off :D

Mình đặt 1 gạch cứng nhé
Nam, quận Tân Phú
sdt 0167-21-21-921
Xế
có thể mình không of được...bạn inbox cho mình sdt để tiện liên lạc nha

Last edited:
Chưa leo mấy đường dễ như Cột điện, đường chùa thì leo cung này có được không bạn? Tại dạo này muốn leo mà không thấy bạn nào lập cung theo mấy đường kia hết. Nếu được thì từ đây đến đó sẽ cố gắng tập thể lực

Lu bu thì sang tháng 4 hoặc tháng 5 em có làm chuyến bác thoát được MTL thì join theo tụi em luôn =]] Tranh thủ về lại Đưng Trang từ thiện + chẹck lubu luôn.
Tối hôm off bác cứ có mặt là được, gạch ngói chính thức chỉ nhận tại buổi off :D

"Thoát được MTL" :shrug: Đã thấy rụng rời rồi bác ơi :gun
Vậy chắc phải đôn chuyến Lu bu lên trước, giờ chỉ còn cục-đá-nhìn-kinh-quá :D Dây nhợ "phụ tùng" thất lạc đang được điều động set-up. Đá Lu bu không "quất" được thì khỏi mơ Đá Bia luôn :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,428
Latest member
969149329
Back