What's new

Check Ma Thiên Lãnh 22-23/3

Nhóm mình khoảng 10 bạn, check thể lực cung này, các bạn có thời gian và sở thích leo núi có thể join cùng nhóm mình.
Đi tối t6 tập trung tại quán cô 5 sơ ri. Sáng t7 qua đường MTL check, dự kiến chiều - tối đến đỉnh, nhậu nhẹt, sáng hôm sau cắp đít về đường cột điện. Gom đoàn nghỉ ngơi chiều về.
Off tối thứ 3 ngày 18/3 lúc 20h30 tại quán trà thư pháp trên đường Trần Khắc Chân, tới ngã tư Trần Khắc Chân/Hoàng Văn Thụ call mình ra đón. sdt của mình sẽ gửi pm cho các bạn đăng ký tham gia.
Chi phí dự kiến : 150k : ăn sáng - trưa - tối - nhậu - sáng .
Đồ đạc cá nhân + lều võng tự chuẩn bị, ăn uống cho đoàn tớ lo. Thể lực yếu một tý cũng được, các bạn nam trong nhóm tớ đang cần cõng hộ đồ =]]
Đăng ký : tên(ko bắt buộc)/ sdt/quận sinh sống( để tiện sắp xế/ôm.
Có ý kiến thắc mắc gì cứ quăng lên thớt, mình onl sẽ giải đáp.
Thân.

Chưa leo mấy đường dễ như Cột điện, đường chùa thì leo cung này có được không bạn? Tại dạo này muốn leo mà không thấy bạn nào lập cung theo mấy đường kia hết. Nếu được thì từ đây đến đó sẽ cố gắng tập thể lực

Được thì được, đi vs mình thì ko lo ko lên được đỉnh, chỉ lo ngủ đêm giữa rừng thôi, nhiều lý do lắm =]]

@duytrankts: mình có dk 1 gạch nhảy ghềnh cực đông á. dk luôn chuyến này để luyện thể lực :v khi nào có lịch test cuối tháng thông báo sớm giùm nha.

Vậy mình đặt một gạch mềm nghe thớt. Trang/0939.904974/Kiên Giang. Mình ở Kiên Giang nên chắc không đi off được, có gì thớt thông tin thêm trên này nhe. Cần chuẩn bị vật dụng gì thì thớt nhắc dùm với

Cứ đi off thì có đủ thông tin hết mà :D
Tối t6 tập trung ở đường lê văn khương khoảng 7 - 8h rồi xuất phát đi bà đen, hôm sau mới leo cho nên ko cần gấp, ai có việc bận thì xuất phát sau cũng được, miễn là tập trung đầy đủ tại nhà cô 5 sơ ri ngủ đêm lại đó mà.
Chuẩn bị chi tiết thì mình sẽ up vào thứ 2 tuần sau nữa nhé, h bận việc rồi. Mọi đồ đạc trên nguyên tắc là tự chuẩn bị hết, tớ chỉ chuẩn bị ăn uống cho đoàn thôi, tuy nhiên sẽ có cái thực đơn đồ đạc chuẩn bị của tớ cho các bạn tham khảo rồi qua đó gia giảm tùy khẩu vị mỗi người :D

cho em 1 gạch mềm :D
Hưng, q10
0945370236
sau buổi off có những thông tin nào cần lưu ý để chuẩn bị cho chuyến đi. mong anh post lên cho ~ người ở xa :D

Nhóm test thể lực nhảy ghềnh cực Đông đăng ký ở đây luôn.
Anh Hùng kiểm tra chất đủ 15 ký cho nam và 12 ký cho nữ, đánh giá kết quả giùm em luôn nha :)

Cứ đi off thì có đủ thông tin hết mà :D
Tối t6 tập trung ở đường lê văn khương khoảng 7 - 8h rồi xuất phát đi bà đen, hôm sau mới leo cho nên ko cần gấp, ai có việc bận thì xuất phát sau cũng được, miễn là tập trung đầy đủ tại nhà cô 5 sơ ri ngủ đêm lại đó mà.
Chuẩn bị chi tiết thì mình sẽ up vào thứ 2 tuần sau nữa nhé, h bận việc rồi. Mọi đồ đạc trên nguyên tắc là tự chuẩn bị hết, tớ chỉ chuẩn bị ăn uống cho đoàn thôi, tuy nhiên sẽ có cái thực đơn đồ đạc chuẩn bị của tớ cho các bạn tham khảo rồi qua đó gia giảm tùy khẩu vị mỗi người :D

Uhm. Mình hỏi để biết mà sắp xếp. Ở Phan Thiết nên ko đi off được r. Mà đi làm chiều thứ 6 5h mới xong, bắt xe vào thì hơi trễ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,428
Latest member
969149329
Back