What's new

Chúc mừng sinh nhật bác Pín và các bạn có ngày sinh nhật hôm nay!

:D
Chúc mừng sinh nhật Ong Rừng nhé :bd

Ôi gia! Lâu nay Ong nhà ta ở ẩn, tu chí, luôn miệng niệm nam mô..phượt..thiện tai thiện tai.
Sự thể là lên rừng xuống biển bấy lâu Ong bay mỏi.. 3` nó cánh rồi,:)) đang bảo dưỡng, quyết chí không loạng quạng vào cái trang web này để rồi lại nghe mấy lời tỉ tê rủ rê ong bướm lại lượn lượn lờ lờ .. hị hị..lại máu đếch chịu được..Mà máu lửa nhà em bây giờ để dành cho việc khác rồi nhá :LL thiện tai!

Xin đa tạ đa tạ anh em gần xa, bà con lối xóm, thân bằng cố hữu đã biên thư tới động viên chia sẻ. Nói thật là em cứ lờ lớ lơ cái ngày này đi, băm mấy nhát cái xuân xanh rồi..
Trước đây, cái hồi còn hăm mấy! em đã quyết là phải thực hiện được chuyến Tí Bẹt với Đại Vương trước năm Băm hay đại loại là lê la Doom học salsa với Baxu ở phương trời Mễ...nhưng rồi dòng đời xuôi ngược xô em 1 phát đến cái tuổi băm này mà mới chỉ thực hiện được vài chuyến đi con con. Ngước lên thấy chẳng bằng ai, ngó xuống chả thấy đứa bỏ mẹ nào. Ngẫm ra mới thấy mình dạo này đâm hư, mất khẩu khí phượt mất luôn cả tinh thần phượt. Ừ thì vẫn đi nhưng đổ đốn ra chỉ thích phượt kiểu 5*****, phải rì sọt cơ, phải mặc bikini nằm khểnh sô fa ăn sashimi như Ba xu cơ! chẹp! chả chịu ghi chép chia sẻ gì, không biết đứa lào làm mình lại ra cái cơ sự này! Ông lại đấm ngực 1 phát!

Thôi thì đầu xuân Ong chưa khai phượt bút với anh chị em nên có đôi lời biện ngộ cho cái sự lười nhác của mình. Cám ơn anh em, chúc các bác phượt nhà ta chân cứng đá mềm, lại rong ruổi ngược xuôi, Em cứ ở nhà nằm khểnh vểnh râu nhấm nháp tí mật nhà làm được và nhâm nhi chuyện của các bác đã, bữa nào cánh hết mỏi, EM LẠI BAY.

Zồi ôi trym bé nhà trym sau này chắc bay ác phải biết. Mẹ đang kễnh ra còn cưỡi nạc đà cơ mà nhờ.

Chúc mừng SN ( chả mấy khi mình vào topic này) :D căn bẩn là hâm mộ các bà chửa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,855
191,745
Latest member
Bet888Ing
Back