What's new

Chúc mừng sinh nhật bác Pín và các bạn có ngày sinh nhật hôm nay!

Đây, ảnh đây các bác xem, bạn này trông đâu có cô đơn.​

úi giời là úi giời giời! Từ sáng đến giờ em buồn vì đời trượt dốc không phanh... Đi Coto về cái mặt em ngày ngày phải lấy đít nồi ra để so thành ra dạo này chăm ở dưới bếp, không biết anh chị em nhà mình nhiều Thạch Sanh ơi là nhiều... He hé!!! Cám ơn các bác gần xa, tất cả chị em tỉ tỉ họ trên họ dưới chúc mừng em nhân ngày...mừng thọ "lày" (giá mà mỗi cái chúc tự dưng nó thành vàng thỏi nhỉ thì ...coi như em thỏa lòng mong ước bấy lâu nay) Thôi thì cứ tự an ủi mình " càng già" sẽ càng " ngọt nước" (c) ;)=))

@ Bác Home! bác đến là nhớ dai. Cái vụ cô đơn ấy là em chỉ kiểu tức cảnh sinh tình thời thế tí thôi. Đời còn vai ông bạn đi hết chiến trường này đến chiến trường khác rồi, đánh chiếm nhiều nơi rồi nhưng vẫn chưa có quyết định thăng hàm, thăng chức ...dù "đời lính anh tỏ đã nhiều " (câu này em mượn của bác Thik nhà chúng em nhá) nên em ấm ức viết mấy chữ trong topic cực kỳ lãng mạn ấy. Thực ra là mượn cớ để động viên tinh thần phê và tự phê thôi ạ...(Đáng lẽ cài nì các bác trong đội Nhậu phải làm từ lâu rồi, các bác cũng phải tự kiểm điểm đi nhá=))!

@ Black! Tớ cám ơn Black nhưng Black đừng nói rõ ra thế.....mất điểm, mất điểm! ảnh cụ Vòng chụp chưa rõ lắm khong nhất thiết Black lại phải thuyết minh nhá! Lần sau về cho hát bài " giấc mơ xa vời" nhá!

@ CNV! Mỗi lần qua mùa lá rụng lại lấy bác làm mốc, làm sao để trông không biết bác ở thang nào nhỉ??? Có bí quyết gì không?????

Một lần nữa xin cám ơn tất cả mọi người! Chúc Phượt của chúng ta ngày càng Xì teen....với trái tim thắm đỏ!!

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back