What's new

Chúc mừng sinh nhật bác Pín và các bạn có ngày sinh nhật hôm nay!

Hì, cảm ơn cả nhà. Dạo này tớ lang thang xa nhà quá nên chẳng được vào đây cập nhật gì cả. Ở đây lạnh lắm, nên tớ ấm lòng vì những lời chúc từ quê nhà.

Đợt vừa rồi biệt phái vào Đà Nẵng cả tháng nên không biết được chúc mừng sinh nhât. Thế mà không được đứa nào nó rót cho tý rượu, bắt đầu nhạt mồm rội

Chúc mừng sinh nhật bác ttnos! Khiếp, giờ mới biết bác năm nay 27 tuổi. Thế thì mày tao thôi nhá, bác hơn em mỗi 1 tuổi.
:)) :)) :))
Tao vẫn mày tao với mày cơ mà, hố hố hố

Chsuc mừng sinh nhật ngaba_hoangsuphi! Đầu 2 đít bé tý! Trẻ quá!

P/S: nếu đi 21N106E mà có bị đậu phộng đường thì ới anh em đến giải cứu nhé ko là gái làng nó "giết" đấy! :D

Chúc mừng sinh nhật ngaba_hoangsuphi!
Phượt nhiều và hiểu biết rộng...(beer)

AE có đi giải cứu cũng cẩn thận đừng có diết gái làng là đi bóc lịch đới :D

Happy Birthday bạn quê tôi có cái cổng trời nhé !

@cvn :Ới bác tới giải cứu ko biết có đến kịp không?
@red : Hi Bác em chưa được Phượt lần nào cả ạ
@Black : bÁC ƠI CỔNG TRỜI QUÊ EM THẾ NÀO , KO BIẾT TRONG PHƯỢT CÓ AI ĐỨNG BỤI CHUỐI Ở ĐÓ CHƯA Ạ
Cảm ơn những lời chúc chân thành và tốt dẹp của các Bác , Hy vọng một ngày nào đó được phượt cùng các bác

Hôm nay sinh nhật anh Khọm - kể mà tiện thể làm cái tất niên thịt chó cho AE thì vui đáo để!!! hê hê

Chúc bác Khọm năm mới hết Khọm - trẻ mãi ko già - tài lộc đầy nhà - con đông cháu đủ nhá nhá nhá :D

Chúc anh Khọm năm mới hết Khọm - trẻ mãi có già - tài lộc đầy nhà - con đông cháu đủ nhá nhá nhá :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,909
191,768
Latest member
DBNgoc
Back