What's new

Chúc mừng sinh nhật bác Pín và các bạn có ngày sinh nhật hôm nay!

Chúc đêm qua rồi giờ lại chúng lại bạn Net phát nữa nào!

Chúc mừng Sinh nhật niềm mơ ước của chị em nhà Phựot nhé!!!

Chúc mừng anh Net. Chúc anh khỏe để đi rồi về kể và chụp nhiều ảnh cho bà con cô bác xem... mà thèm, mà GATO vật vã.

À, phát hiện ra là anh sinh sau em có vài ngày. hí hí

chúc mừng sinh nhật bác Net, dù có hơi muộn, bác tiếp tục phát huy sức lực phượt của bác nhé, con đường tơ lụa, rồi Tibet nữa hén.

Cám ơn các bạn!

Thật ra không có muộn đâu bạn ducdenthui vì giờ Việt Nam chạy nhanh hơn giờ Bắc Mỹ cho nên hôm nay mới là sinh nhật mình. Chính xác bây giờ mới là 10h sáng của ngày sinh nhật mình. Sáng phải lội tuyết đi làm, tuyết rơi ngập phố. Cũng may vừa được hưởng 1 tuần nắng ấm, trời xanh, biển trong ở Cuba. Hôm qua có người rủ đi trượt tuyết mình vừa đi xứ nóng về nhìn tuyết chán luôn, chắc tuần sau mới dám lò dò đi chụp ảnh tuyết chơi.

@ Cáo

Thế em sinh trước Chúa mấy ngày :)

Cám ơn các bạn!

@ Cáo

Thế em sinh trước Chúa mấy ngày :)

Dạ, nếu tính Chúa giáng sinh nhằm ngày 25 thì em hơn Chúa 1 tuần thiếu 1 ngày ạ. :D

Sinh nhật em với anh đều oai. Đều được cả nước chăng đèn kết hoa kỷ niệm nhở. Công nhận rất chi là oách. :LL

Chúc mừng SN anh ttnos!! anh ở đâu thì hiện hình không em lại nhờ anh 2Ti xuất chiêu mắng Anh Già đấy :D :D
:bd:bd:bd

Ơ anh tưởng bạn già ttnos bị thằng bếp điện thủ tiêu rồi chứ nhỉ ?=)) Thế giờ thay sinh nhật bằng ngày giỗ mới đúng chứ :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,861
191,752
Latest member
thesummit216
Back