What's new

Có ai chỉ dùm mềnh cách nào để lấy “cờ lê vàng” không ?

Tony_Le

Phượt tử
Các bạn ơi, có ai biết gì về cuộc thi “Chinh phục cờ lê vàng 2011” của Vistra không? Mình làm thợ sửa xe đã lâu rồi, lần đầu mới nghe cái vụ cờ lê vàng này, trước giờ toàn dùng cờ lê sắt. Ở cửa hàng mình thấy người ta mời đi thi, mình thấy cũng hay hay, định đi thi thử tay nghề, biết đâu hên hên lụm được cái cờ lê bằng vàng, hehe.Mấy bạn biết thông tin gì share mình với nghen, mình mà thi đậu mình đãi cả làng.

Bộ giải thưởng là cái cờ lê bằng vàng thật hở anh, cuộc thi gì lạ vậy, em mới nghe lần đầu đó

Em biết cuộc thi này nè, mấy anh thợ sửa xe gần nhà em cũng bàn tán vụ đi thi này hoài à, nghe nói lớn lắm, toàn quốc lận, dành cho giới sửa xe :D. Mà em biết có dzậy à, làm cách nào để lấy được cờ lê vàng thì em chịu thôi, vàng bi giờ đắt lắm, chắc khó lấy lắm, hehe

Lấy cái cờ lê sắt ra, sơn màu vàng lên là có cờ lê vàng liền :)).
Đùa tí thôi chứ cuộc thi này qui mô toàn quốc lận đó, thấy năm nào Vistra cũng tổ chức. Bác cũng nên thi đi, ko được cờ lê vàng cũng học được 1 bồ kinh nghiệm từ các thi sinh khác, ko bổ bề ngang cũng bổ bề dọc mà :D

Các bạn ơi, có ai biết gì về cuộc thi “Chinh phục cờ lê vàng 2011” của Vistra không? Mình làm thợ sửa xe đã lâu rồi, lần đầu mới nghe cái vụ cờ lê vàng này, trước giờ toàn dùng cờ lê sắt. Ở cửa hàng mình thấy người ta mời đi thi, mình thấy cũng hay hay, định đi thi thử tay nghề, biết đâu hên hên lụm được cái cờ lê bằng vàng, hehe.Mấy bạn biết thông tin gì share mình với nghen, mình mà thi đậu mình đãi cả làng.
Bác ở HN hay SG thế? để em ra học hỏi bác chút ạ!

Cũng có nghe mấy ông thợ gần nhà bàn tán, ko biết rõ lắm mà thi thố thì bác cứ thử đi, được chứ có mất gì đâu mà sợ

Có cuộc thi dành cho thợ sửa xe nữa à ? hay nhỉ. Mình sẽ đón cái danh sách các bác thợ lọt vào chung kết mí được. Để mang xe đến cho bác chăm sóc, hie hie

Thi gì vậy, thể lệ sao? dành cho đối tượng nào? giải thưởng hấp dẫn hok ? mới nghe dzụ này lần đầu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back