What's new

Có ai chỉ dùm mềnh cách nào để lấy “cờ lê vàng” không ?

Chủ top chắc tay nghề cũng pro lắm nên mới dự định tranh tài hở :D. Địa bàn hoạt động của anh ở đâu, cho em cái địa chỉ đi hôm nào em ghé qua ủng hộ

Cách tốt nhứt để lấy Cờ Lê Vàng là.....Chờ thi xong lúc trao giải xem chú nào cầm Cờ lê Vàng . Mình chạy tới gựt luôn. hế hế. đó đó. cách này bảo đảm giựt cờ lê vàng vào tay minh 100% nha chú.:LL

Cách tốt nhứt để lấy Cờ Lê Vàng là.....Chờ thi xong lúc trao giải xem chú nào cầm Cờ lê Vàng . Mình chạy tới gựt luôn. hế hế. đó đó. cách này bảo đảm giựt cờ lê vàng vào tay minh 100% nha chú.:LL

Anh này vui tính gúm, giật giải kiểu này trước đó phải giật được giải đôi giày vàng điền kinh quốc gia đã. Để người ta rượt còn chạy kịp trước khi cờ-lê vàng thành cờ-lê đỏ =))

Giật kiểu này cũng phải trả lại hà :)). Chủ top đi thi đi, đạt giải báo em hay nha, em vác xe đến nhờ bác chăm sóc dùm , hie hie

Bác đừng xúi dại em, dễ mà cờ-lê vào đầu lắm bác ạ, keke.
@Thu Phong, tigontim : anh ở Huỳnh Đình Hai, Bình Thạnh í. Chuyên sữa atila nhé. Các bé đi tay ga có trục trặc gì tạt qua anh xem cho

Bác đừng xúi dại em, dễ mà cờ-lê vào đầu lắm bác ạ, keke.
@Thu Phong, tigontim : anh ở Huỳnh Đình Hai, Bình Thạnh í. Chuyên sữa atila nhé. Các bé đi tay ga có trục trặc gì tạt qua anh xem cho

Em ko chạy tay ga, xe wave thường thôi có sửa được ko :D. Mà nè chưa biết ai bé hơn ai à nghen :-w

Hôm trước đọc báo có thấy thông tin của cuộc thi này nè. Thi 3 tháng lựng đó, từ tháng 9 đến tháng 12, lấy được cái cờ lê vàng cũng chật vật lắm nghen bác :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back