What's new

Có ai đi countdown 31/12 này không?

tinhtang007

Phượt tử
Theo thông lệ hằng năm để đánh dấu một năm cũ đã đi qua, tất cả mọi người trên thế giới đều cùng tập hợp với nhau cùng đếm ngược khoảnh khắc giao thừa, cùng hò reo và chúc mừng nhau trong tiếng nhạc Happy New Year. Năm nay cũng không ngoại lệ, có mem nào đi dự party countdown heineken thì vào điểm danh nha.. Giao thừa là phải đi countdown nó mới máu :D

Có phải cái chương trình tổ chức ở Nguyễn Huệ k? Hôm qua đi ngang qua thấy đang dựng cái sân khấu hoành tráng lắm :D

Có phải cái chương trình tổ chức ở Nguyễn Huệ k? Hôm qua đi ngang qua thấy đang dựng cái sân khấu hoành tráng lắm :D

đúng rồi đó, hôm nay bắt đầu thắp sáng thành phố chào mừng giao thừa rồi đó, mà đang trong tuần nên ko đi được :(

đúng rồi đó, hôm nay bắt đầu thắp sáng thành phố chào mừng giao thừa rồi đó, mà đang trong tuần nên ko đi được :(

thế à, nghe hấp dẫn vậy. Có ai đi xem chương trình thắp sáng thì kể nghe xem nào, up hình lên cho coi ké nữa, nôn party countdown quá :d

Năm ngoái thế nào nhỉ? Mình khoái màn countdown, coi ca nhạc cũng vui. Mình ở TP HCM, có bạn nào cùng ở đây ko há?

mình cũng ở TPHCM đây, mà năm nay không chỉ mấy bạn ở HCM được countdown thôi đâu, mấy bạn ở Nha Trang cũng countdown được đấy. Có cả cầu truyền hình TPHCM - Nha Trang nữa cơ đấy. Năm nay qui mô hơn hẳn năm trước.

Nha trang năm nay có bắn pháo hoa 15 phút - Còn Sài Thị thì không có! Ước gì ra Nha Trang chụp hình nhỉ? Mà kinh nghiệm là đi thật sớm, khoảng 6-7h tối nha! ra trễ nữa không chen chân vô được đâu!
Năm nay ở nhà xem tivi, không bon chen nữa!

Nha trang năm nay có bắn pháo hoa 15 phút - Còn Sài Thị thì không có! Ước gì ra Nha Trang chụp hình nhỉ? Mà kinh nghiệm là đi thật sớm, khoảng 6-7h tối nha! ra trễ nữa không chen chân vô được đâu!
Năm nay ở nhà xem tivi, không bon chen nữa!

thế năm ngoái bạn có đi à? Phát biểu cảm tưởng tí nào :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,439
Latest member
elmichdrsleep
Back