What's new

Có ai đi countdown 31/12 này không?

Đi taxi được đó, ngày 31 từ 6h chiều là mấy ngã đường vào trung tâm thành phố cấm xe hết, chỉ dành cho người đi bộ thôi. Nên đi xe máy gửi xe hơi bị xa đó với lại lúc khuya về, đi xe sợ ko an toàn. Đi taxi là lành nhất nếu chịu chi :D

đi party countdown thì ok rồi, hò hét ca hát nhảy múa đủ thể loại túm lại là vui mà ko có bắn pháo bông thì hẻo quá. Iu cầu phải có màn bắn pháo nghe bộp bộp mới trọn vẹn năm mới :))

để thoả lòng mong ước của 1 số anh chị em về bủi party sắp tới, mềnh đây up lên vài tấm ảnh quang cảnh đường phố ở ĐN đc trang trí đẹp lộng lãy với đèn sáng trưng lun cho tất cả thưởng thức nè, đừng có mà ngạc nhiên vì quá đẹp nhá

để thoả lòng mong ước của 1 số anh chị em về bủi party sắp tới, mềnh đây up lên vài tấm ảnh quang cảnh đường phố ở ĐN đc trang trí đẹp lộng lãy với đèn sáng trưng lun cho tất cả thưởng thức nè, đừng có mà ngạc nhiên vì quá đẹp nhá

Pic cuối nhìn cứ như là đường Trần Phú ở Nha Trang . Đẹp vật vã

đi party countdown thì ok rồi, hò hét ca hát nhảy múa đủ thể loại túm lại là vui mà ko có bắn pháo bông thì hẻo quá. Iu cầu phải có màn bắn pháo nghe bộp bộp mới trọn vẹn năm mới :))
Nhất trí với ý kiến của bạn pokemon ! Đề nghị SG tổ chức bắn pháo hoa đi

Đẹp và lung linh .nhưng mà không có 1 bóng người ,chắc bác chụp về đêm ,đêm ở SG lúc nào cũng có người còn ĐN thì ..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,587
191,442
Latest member
kubetstore1
Back