What's new

[Chia sẻ] [Cùng giúp nhau] Free ăn uống, Free chỗ ngủ....bạn có muốn???

Re: [ Cùng giúp nhau phượt Xuyên Việt ] Free ăn uống, Free chỗ nghủ....bạn có muốn???

Mình ở Hà Nội , giúp được việc đi lại ( he he ) kiêm hướng dẫn viên du lịch :D , chỉ dẫn các địa điểm ăn uống và ks giá rẻ ^^ , Y!M : anhchang_mayman_8x , welcom các bạn thăm thủ đô.

Re: [ Cùng giúp nhau phượt Xuyên Việt ] Free ăn uống, Free chỗ nghủ....bạn có muốn???

CHÀO CẢ NHÀ PHUOT.VN
Mình dự tính đầu tháng 7 sẽ đi xuyên việt 1 chuyến từ tphcm - hà nội và ngược lại.
Mình muốn trải nghiệm và thử khả năng của mình tới đâu. thời gian dự tính là 20 - 30 ngày.
Các bạn đã có kinh nghiệm, mong các bạn hướng dẫn giúp mình Đường đi từ tphcm - hà nội thì đi đường nào và cụ thể.
Mình quan trọng nhất là đường đi cho chính xác, vì mình đi xe máy có thể là 1 mình mình hoặc 1 người bạn nữa thôi.
Nếu đi ngang những vùng miền nào đặc sản ở đó là gì, khu vực nổi tiếng để tham quan ở từng vùng.
nhà trọ..v.v.ăn uống....vì chi phí cho chuyến đi không nhiều nên mình cũng phải tiết kiệm chút đỉnh.
Mong các bạn chỉ dẫn tận tình ( hoặc gửi qua mail mình, vì mình thường tra mail.....chân thành cám ơn )

[email protected] ( mình tên Định/boy )

Nick 4rum: Rùa bé bự
Địa điểm: Thành phố Huế
Đăng ký giúp đỡ về mặt thông tin ^^

Nếu bác nào đã ghé qua box miền trung thì chắc cũng biết về topic guide free Huế của em. Hiện nay em đang là sv năm 3 nên chỉ có thể giúp về mặt thông tin, sau khi đi làm hoặc rảnh rang hơn thì có thể sẽ mở lại phần free guide ^^ ( Về nhà ở thì em chịu vì vẫn đang ở vs gia đình..vs lại em là thân gái nên các bác thông cảm)..Like mạnh tinh thần của bạn chủ thớt nhé!

Tháng 7 mình đi 1 mình vào Huế ( girl) mong được bạn giúp đỡ ) :)

Last edited by a moderator:

cảm ơn chủ thớt với cao kiến rất tuyệt vời này.
Với ý định giúp ace Phượt, mình cũng xin chia sẽ vài thông tin để mong được giúp đỡ ace Phượt.
Tên: Việt - sinh sống tại TPHCM
Y!M: hatranquocviet
số đt: 01636438381
email: [email protected]
Sắp tới mình cũng có 1 chuyến hành quân từ SG ra HN, hehe. tầm giữa tháng 07/2012 sẽ xuất phát.
Y're welcome!
về khả năng giúp đỡ: free all :)
- chỗ ở: 2- 4 người (vui lòng cho mình thông tin rõ ràng xác nhận nhân thân trc khi đến trọ, mọi thứ ok sẽ duyệt)
- guider.

>>>>>>>>>
Chào bạn thienmat
Mình là Minh, ở Nam Định. Mình có đọc bài viết của bạn tại chủ đề https://www.phuot.vn/threads/35705-C%...1%BB%91n/page2
Mình và một số người bạn (khoảng 10 người) lên kế hoạch phượt hè này từ Nam Định vào TP Hồ Chí Minh bằng xe đạp. Lịch trình dự kiến của bọn mình sẽ đi từ ngày 08/07 và đến TP HCM vào ngày 28/07/2012. Theo đó thì bọn mình sẽ dừng ở Đồng Nai trong ngày 27/07.
Mình nhờ bạn khi nào bọn mình đến Đồng Nai có thể giúp bọn mình bố trí chỗ ăn nghỉ được ko? Bọn mình tự túc ăn uống, chỉ cần nhờ chỗ nấu nướng thôi. Và bạn có thể giúp hướng dẫn bọn mình đi thăm quan một vài chỗ ở Biên Hòa được ko?
Nếu được thì mình xin số điện thoại bạn với. Số điện thoại của mình là 0975463xxx.
Cảm ơn bạn nhé ^^! <<<<<<<

=>>> welcome to Bien Hoa ct.
chúc các bạn Nam Định có chuyến đi xung sức - về an toàn !

mình ở hải phòng, phượt là sở thích từ nhỏ của mình, bạn nào qua hải phòng cần gì về thông tin hoặc địa điểm thì cứ alo mình sẽ hết lòng...0988.333739...mr dương 1980

Đến giờ mình vẫn không thể edit bài viết được nên không thể cập nhật những phượt-er lêntrang đầu được. mong mod xem xét để mìnhc ó thể cập nhật tiếp

Đến giờ mình vẫn không thể edit bài viết được nên không thể cập nhật những phượt-er lêntrang đầu được. mong mod xem xét để mìnhc ó thể cập nhật tiếp

S-Mod giúp anh ấy đi kìa, Update danh sách .

Cảm ơn ý tưởng của chủ top.nhà cháu cũng xin đăng kí 1 xuât.
Cháu ở hà nội.có thể làm hướng dẫn viên cho mọi người về ăn uống nhậu nhệt tất tần tật,còn ngủ thi chỉ đc 1-2 người tùy thời điểm thôi ạ,cả trai hay gai đều ok.ới nhà cháu thì gọi o168,2oo7,198.cháu tên nam

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,854
191,743
Latest member
hot51vnnet
Back