What's new

Dây điện của nhà Phượt

Các bác khó tính quá :) ,
em có 2 cái này ở cà mau, may mà có cái thớt này không thì em cũng xóa nó đi rồi

Bạn NATO thông cảm, Babel Thiếu hiệp nhằm vào luc tuổi đến thì... hàng tháng... nó cứ thế, cứ thế... Hẹ hẹ

Ảnh dây điện của Linh vều không phải là dây điện, nó loằng ngoằng một đống dạng như là khuâng nhạc, dây trời dây đất, mạch mủng vân vân và ... vân vân.

Ảnh của các bác đúng là dây điện ... em thật !!!

bạn Babel cứ nặng nề...thư giãn đi.... trừ bàn chải đánh răng và vợ thì có cái gì cứ mang ra đây mà sẻ..(beer) (beer)

Bạn NATO thông cảm, Babel Thiếu hiệp nhằm vào luc tuổi đến thì... hàng tháng... nó cứ thế, cứ thế... Hẹ hẹ

Đấy , bạn Són cứ chụp dây dợ thế này anh còn thích , chứ chụp kiểu Sờ Đít Nai thì thật.... chẹp chẹp !

Đấy , bạn Són cứ chụp dây dợ thế này anh còn thích , chứ chụp kiểu Sờ Đít Nai thì thật.... chẹp chẹp !
Loại đầu đất, tim chó như mày anh có chấp bao giờ đâu. Cứ bi ba bi bô thoải con gà mái nhé :)

Úi , ảnh này tiêu đề là '' Đưa điện lên sườn đồi '' hả Són ơi? hố hố hố , vừa khen được 2 câu là nó chụp như c*c ngay , đúng là '' Thân lừa ưa nặng '' =)) =))

những chỗ này cực kỳ nguy hiểm, vì điện từ trường rất lớn, nó có thể làm các chú nòng nọc con quay hết đầu lại đới:(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,952
191,792
Latest member
77betbiz
Back