What's new

Đi chấm với chương trình xe và đời sống (VTV2)

Status
Not open for further replies.
Em đi ích năm ... ké không vậy?

Mấy con ếch thì làm ích ghề :D

Bác Quạt nhảm nào :T

CT Xe và đời sống đi chấm với Phượt là để chứng minh rằng xe (ở đây cụ thể là Ô tô) có thể phượt vượt khả năng :)) :)) :)) lao vào đến tận cái chấm (c)

(Tất nhiên là không phải bao giờ cũng được hí hí) :LL :LL :LL

Nếu chuyển link sang OF thì nhắn cho em sang đăng ký với nhé, em là em đi chấm ạ, và sẵn sàng đi chấm bằng ô tô ;)

Hãng Hella cũng đang có ý định tài trợ 1 cái offroad event. Em đang định làm vào tháng 12, ko biết có kết hợp làm cái chấm này dc ko nhỉ?

Đi chơi thôi mà, có gì mà phải nghĩ nhiều thế. Mình đạt mục đích là đi chấm, họ đạt mục đích là giới thiệu xe đi chấm.
@narva: để hỏi nó nhé. Mà có tài trợ đi offroad bằng chân ko? :D

Hay quá!
Thế thì đăng ký đi có được phát tiền mặc áo Hella và tiêu vặt không hả bác vuhn2509
:)) :)) :))
;)

Hay quá!
Thế thì đăng ký đi có được phát tiền mặc áo Hella và tiêu vặt không hả bác vuhn2509
:)) :)) :))
;)

Nhà nhựa có xe 4x4 mang đi nhé, decal thì dán thoải mái, đi về có thêm đèn Hella nữa :D :D :D

Anh Minh: ọp rốt bằng chân mà xách acquy theo thì cũng có thể dc.

Thế thì kết hợp đi cho nó hành tráng. Em sẽ tài trợ ít mũ lưỡi chai và hộp khăn giấy để lau mồm thoải con gà mái luôn :D:D:D:D Cơ dưng mà tránh cái ngày thứ 6 2/11/07 ra nhé. Em phải làm event đến đêm sáng hôm sau đi ngon :LL

Last edited:
Thế thì kết hợp đi cho nó hành tráng. Em sẽ tài trợ ít mũ lưỡi chai và hộp khăn giấy để lau mồm thoải con gà mái luôn :D:D:D:D Cơ dưng mà tránh cái ngày thứ 6 2/11/07 ra nhé. Em phải làm event đến đêm sáng hôm sau đi ngon :LL

Ông tài trợ luôn mấy cái "áo mưa" đi, nhỡ đâu mưa còn có cái mà dùng cho cả đoàn, lại mang tên cty ông nữa, còn gì bằng !!!:))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,567
191,424
Latest member
HungSWC
Back