What's new

[Đã chốt đoàn] Đoàn leo Fan từ 16/06 đến 19/06 tuyến Cát Cát - Trạm Tôn 3 ngày 2 đêm

Status
Not open for further replies.
Đoàn leo Fan từ 16/06 đến 19/06 tuyến Cát Cát - Trạm Tôn 3 ngày 2 đêm

Dear All

Giờ tàu chạy là 21h50'. Vì vậy, yêu cầu 15 người đi tàu ngày 16/06 tập trung tại Ga Trần Quý Cáp lúc 20h 50' tại cửa ga số 04 (ga B).

Sau đây là danh sách các bạn đi tàu:

1. Mr Quang
2. Ms Thúy 86
3. Ms Thúy 88
4. Mr Toàn
5. Mr Thắng
6. Mr Ánh
7. Mr Tuấn
8. Ms Thu
9. Ms Ngọc
10. Mr Chính
11. Mr Hùng
12. Mr Hòa
13. Mr Tùng
14. Mr Sinh
15. Lookup

Thanks all
Lookup - Hiếu
Mobile: 0928 102 288
----------------------------------
Pls contact:
yahoo: outofsocial
website: www.tienganhthuongmai.info
www.vnbiotech.com

Last edited:
Re: Đoàn leo Fan từ 16/06 đến 19/06 tuyến Cát Cát - Trạm Tôn 3 ngày 2 đêm

Tự nhận mình thể lực thuộc loại bình thường. Mình tuyển mem vào nhóm 2 nhé!
Thấy có ý kiến là phân nhóm theo khu vực. Theo mình trc khi leo thì tụ tập phân nhóm theo khu vực để liên lạc trao đổi hẹn hò hay gì đó. Còn khi khi lên núi rùi phân nhóm theo thể lực.

Chú Tuấn phát biểu rất đúng... Hiện nay nhóm 1 đang tuyển dụng, môi trường chuyên nghiệp cân bằng âm dương, lương cao, khả năng thăng tiến (lên làm nhóm trưởng) rất cao :) Nhào zdo

Chú Tuấn phát biểu rất đúng... Hiện nay nhóm 1 đang tuyển dụng, môi trường chuyên nghiệp cân bằng âm dương, lương cao, khả năng thăng tiến (lên làm nhóm trưởng) rất cao :) Nhào zdo
Hiện tại nhóm e chỉ có 01...đồng bọn. Một nhóm ko thể chỉ có 2 người được. Bên bác Đạt thì chắc mọi ng có kế hoạch tập khác rồi.Tình hình cứ thế này thiết nghĩ xin bác sát nhập để luyện tập và tác chiến cho rôm.ok?:D

Trong khi chờ đợi trưởng đoàn ( Hiếu ) làm việc chi tiết hợp đồng. Mình mạn phép có một số thông tin và ý kiến cá nhân yêu cầù mọi người đọc và cho ý kiến để mình sửa điều chỉnh, bố sung. Ai không có ý kiến tức là đồng ý.
Mình dự trù thuốc thiết yếu cho cả đoàn :
Thuốc cảm cúm : 05 liều ( Loại thuốc Đông y, viên nén trong hộp )
Dầu gió : 05 lọ
Rượu xoa bóp chấn thương ( kể cả để massage không có đèn =))) 500ml *
Rượu gừng đánh gió khi trúng phong : 200ml.*
Thuốc bột men tiêu hóa người lớn : 10 gói ( hỗ trợ tiêu hóa )
Thuốc tràng vị khang : 1 hộp ( Chữa tiêu chảy do lạnh bụng hoặc bị đau đại tràng )
Bắc mộc hương : Thoải con gà mái. Chuyên trị cưỡi moto lại bắn pháo hoa =))*
Cần thiết thì lấy thêm béc-bê-rin.
Bột pha nước điện giải. Mình lấy đủ để pha cho : 500ml/người/ngày x 20 người x 2ngày = 20l
Bông + Băng + Gạc tiệt trùng : Mỗi thứ một hộp. Phòng sơ cứu chấn thương.
Bột thuốc để rắc vết thương hở và pha nước rửa vết thương.
Băng dính y tế : 1 cuộn
Băng Hu-gô loại to : 1 hộp
Dao + kéo y tế : Mối thứ một chiếc *
Võng quân nhu : 1 chếc *
Ngoài ra , để phục vụ các bác phó nhòm có cảm giác mạnh khi sáng tác mình mượn 2 thắt lưng bảo hiểm. 1 dây thừng loại to.* ( nếu còn tốt thì mới mượn. Nếu cũ quá không an toàn thì xuất tiền mua sợi thừng mới không cần thắt lưng )
Dầu chống côn trùng :3 hộp
Hộp xịt côn trùng loại nhỏ : 3 hộp
Để đảm bảo sức khỏe, các cá nhân tự lo nước uống xuất ăn thêm ngoài xuất ăn theo tur.
Mình lo 3 gói bột canh + 500ml tương ớt.
Riêng bữa ăn đêm 16/6 trên tàu, Mình ủng hộ đoàn mỗi người 1 bánh mì + Ruốc thịt lợn ( yên tâm thịt lợn xịn, tự rim, giã )*
Có 2 bạn nữ nhận mua ô mai....nhớ mua giấy vệ sinh ướt và khô.
Những phần mình đánh dấu sao(*) không phải bỏ tiền. Cái gì phải bỏ tiền mìn liệt kê thanh toán sau. Có những thứ có thể ko mất tiền thì mình sẽ thông báo vào trước ngày đi
Cứ tạm vậy đã. Bạn nào ở gần Cầu diễn Từ liêm giúp mình vận tải tối 16/6.
Trên đây là ý kiến cá nhân mình ( Có phần đã thông qua buổi of hôm thứ hai ) . Mời các bạn góp ý.

Last edited:

Gửi anh chị em trong đoàn bài viết cảnh báo:
https://www.phuot.vn/threads/2883-CẢNH-GIÁC-và-LƯU-Ý-trên-đường-phượt/page20
Nếu sau khi leo Fan về thấy vấn đề gì bức xúc về tour, xin vui lòng PM cho mình; mình rất cần những thông tin như vậy, cảm ơn.
Cảm ơn bạn Sói Xám đã có những thông tin rất bổ ích.

Mình đọc các topic về leo Fan đều thấy các nhóm thường test thể lực. Nhóm mình xem có nên bàn về vấn đề này không?

chốt rồi ah bạn, vào forum tìm đang muốn đi tháng này haizz có bác nào giống không nhỉ!

Đoàn các bạn làm rốp rẻng quá nhỉ, chúc mọi người có chuyến đi vui vẻ.

Đã 4/6 rồi. Chưa có hợp đồng tur, không có kế hoạch hành trình cụ thể. Đi đứng thế nào đây ?
Bạn Hiếu thúc đẩy nhà tur làm hợp đồng ngay.Nếu cần đổi nhà tur. Có gì vướng mắc thì giải quyết nhanh. Đừng để sát ngày nhà tur ép mình không còn thời gian xoay xở đâu !

Mình nghĩ tối CN này lại off lại lần nữa. số thành viên vào diễn đàn không nhiều và lịch cụ thể chưa rõ ràng! Leo Fan không đơn giản để thích là đi được ngay!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,789
Latest member
xoso66markets
Back