What's new

Đồng Cao tự sướng thứ 7 - chủ nhật (29-30/9/2012)

Đồng Cao tự sướng thứ 7 - chủ nhật ngày 29-30/9/2012

Nhận đặt gạch tại đây ^^ http://www.facebook.com/groups/phuot24h/
--> Contact lead: Đinh Công Minh 0948939997

Lịch trình: (Copy right from http://khampha.thethaovanhoa.vn/tuy...ng-ngay-7872012-c1010n20120705141113359p0.htm) --> vừa gọi điện xin phép xong ^^

" Nghe Giang hồ đồn đại rằng “Cao nguyên Đồng Cao được ví như Tam Đảo hay Mẫu Sơn của Bắc Giang.” Chúng ta sẽ đến với Đồng Cao, một cái nơi xa xôi và khó khăn nhất của tỉnh Bắc Giang. Nếu Thạch Sơn là xã nghèo nhất tỉnh thì Đồng Cao là bản nghèo nhất cái xã ấy, thuộc huyện Sơn Động - Bắc Giang.

Lịch trình đi như sau:
- Ngày 1(29/9/2012)

Xuất phát 12h30 -----> tập trung lúc 12h00 tại cổng trường Đại học kinh tế kĩ thuật công nghiệp. 456 Minh Khai
Hà Nội - Bắc Giang - Sơn Động - đi sâu vào bản Đồng Cao (Vì đường lên đồng cao đường khó đi và bắn tốc độ nhiều nên không đi được nhanh).
Dự kiến 17h30 có mặt ở Đồng cao. Mọi người chuẩn bị nghỉ ngơi ăn tối.
Kế hoạch nghỉ qua đêm tại Đồng Cao Chúng ta sẽ dựng lều, đốt lửa, nướng đồ, ăn uống, hát hò, giao lưu và tổ chức các trò chơi.

Ngày 2 (30/9/2012)
- 6h: ăn sáng, Sau đó chúng ta tổ chức đi thăm quan và chụp ảnh khỏa thân (c)--> nhầm --> thỏa thích
- 12h ăn trưa và nghỉ ngơi thu dọn hành lý
- 13h30 chúng ta sẽ tổ chức từ Đồng Cao về Hà Nội
- 18h sẽ có mặt tại hà nội và kết thúc chuyến đi"

------------> Off trà đá số 19 Đường Láng (Trà đã Ngã Tư Sở, hỏi số 19) lúc 20:00 <----------------- tối thứ 5 ngày 27/9/2012

Nếu đủ 10 mems thì lên đường. (Hiện giờ đã có 6 mems rồi.)
Maximum là dương vô cùng nhé.

Last edited:
Tớ thì thấy cây xăng bán rất nhiều mang làm j cho mất công:D
@thớt: đoàn đông bạn thuê hẳn cái lều 14 giao lưu giao phối tập thể cho vui:)). Có 1 chỗ gần Ngã tư Vọng thuê rất rẻ

Ngã Tư Vọng à bác, bác có nhớ chính xác địa chỉ k? ^^

Lead ơi cập nhật thêm it thông tin đi bạn
Ăn uống thì như thế nào ,chuẩn bị đồ mang lên nấu.hay chỉ mang thịt lên nưỡng =)) để anh em còn biết chuẩn bị có gì mang thêm .có phải nồi niêu gì k?
ngủ nghỉ thì có kế hoạch thuê lều trại gì k ? hay ngắm trăng dưới sương cả đêm ?
mình k rõ mấy cái điểm này lắm mong Lít đờ chỉ cho cái
mà cái vụ xe cộ gửi nhà ai hay là để đó khóa cổ rùi trekk thế @@

Lead ơi cập nhật thêm it thông tin đi bạn
Ăn uống thì như thế nào ,chuẩn bị đồ mang lên nấu.hay chỉ mang thịt lên nưỡng =)) để anh em còn biết chuẩn bị có gì mang thêm .có phải nồi niêu gì k?
ngủ nghỉ thì có kế hoạch thuê lều trại gì k ? hay ngắm trăng dưới sương cả đêm ?
mình k rõ mấy cái điểm này lắm mong Lít đờ chỉ cho cái
mà cái vụ xe cộ gửi nhà ai hay là để đó khóa cổ rùi trekk thế @@
:)) Nếu bạn join team thì đi off mới phân công cụ thể. Còn chi tiết thì ở #1.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,894
191,765
Latest member
fcb88today
Back