What's new

Du lịch kiểu mới - Khám phá nước Pháp qua ảnh!!

tinhtang007

Phượt tử
Nếu có cơ hội, nơi mình muốn đến đầu tiên khi đi du lịch Châu Âu là nước Pháp, đến để thưởng thức xứ sở cổ tích Loire Valley, ngắm Paris về đêm, ngắm Tháp Eiffel, dòng sông Sense thơ mộng và Nhà thờ Đức Bà Paris cổ kính,..... mình sẽ được đắm mình trong những cung bậc cảm xúc khác nhau trên đất nước lãng mạn và hoa lệ này. Nhưng đó chỉ là ước mơ thôi vì mình được biết chi phí đi du lịch qua Pháp hơi đắt :(.
Vì vậy, mình lập topic này để thỏa ước mơ du lịch qua Pháp bằng cách xem ảnh thôi ạ. Bạn nào đã từng đi Pháp, có ảnh của Pháp post lên đây cùng nhau chia sẻ và cùng nhau du lịch nước Pháp nhé :D

:D Bạn có cùng sở thích với mình. Mình cũng rất thích nước Pháp, phải gọi là thích mọi thứ, văn hóa, con người, kiến trúc và cả ngôn ngữ nữa.Cũng giống bạn mình vẫn chưa có điều kiện để du lịch nên không có những bức ảnh của cá nhân, post ảnh sưu tầm có sao không nhỉ :)

showthread.php
Hoàng hôn trên kinh đô Paris tráng lệ :)

Mình chưa từng được đến Pháp, mà chỉ được nghe qua lời kể hay hình ảnh của những người bạn.
Được sự nhất trí của một người bạn, kieumailc xin up phụ chút hình ảnh ah!

đúng là xem phim thấy Paris về đêm rất là đẹp và lãng mạn ! một cảnh trong phim Midnight in Paris nè mọi người

hihi "Bateau Mouche" đấy. Cực kì thích dòng sông Seine này. Buổi tối mà được đi du thuyền trên đây với người yêu thì nhất rồi :)

Europe mùa thu 2011

bên ngoài cảnh quan nhà thờ đức bà - Pari -nhìn xuống dòng sông sien lúc này tình cờ bắt gặp - cảnh sát đang tập luyện lúc này trời về chiều khá lạnh -nhiệt độ bên ngoài cỡ tầm 5-6 độ C

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back