What's new

Giải trí đê, cấm trẻ em dưới 18 tuổi !

Thắc mắc có chủ đề

Các bác mà mang chủ đề này ra đây thì trẻ em dưới mười tuổi cũng thích theo mình thi không nên mang vào trang mạng này. Sao mà quản lý được tuổi các bác nhỉ(beer)

"Nhung à! Anh yêu em nhiều lắm biết không Thy? Làm sao anh quên được cái đêm anh đi bar với Thảo rồi anh đưa Nga về. Sáng về thấy nằm cạnh Trâm, trong vòng tay của Hoa..."

Pó tay!!!=))

Cái này copy thôi, nhưng mà em cũng nghĩ ở đời này có ối người đàn ông gần giống thế! Không có gì là choáng! Chấp nhận thì sẽ cảm thấy đời vẫn vui!

Thế giới rất sợ Mỹ, vì Mỹ " đã nói là làm. "
Mỹ lại sợ Nhật, vì Nhật " làm rồi mới nói" .
Nhật lại sợ Trung Quốc, vì Trung Quốc "ko nói củng làm."
Trung Quốc lại sợ Việt Nam, vì Việt Nam " nói một đàng làm một nẻo, éo biết đâu mà lần."

3 bà sơ chết được lên thiên đàng. Thánh Peter đứng ở ngay cửa chận lại.
Thánh Peter nói: " các con vì hết lòng phụng sự Chúa nên được lên đây. Nhưng ở đây phải tuyệt đối trong sạch. Các con hãy nói cho ta biết các con còn lỗi gì và ta sẽ chỉ dẫn các con cách gột rửa lỗi đó."
Bà sơ 1 nói: "Dạ khi ở trần gian con lỡ để tay chạm phải "cái đó" của người đàn ông. "
Thánh Peter nói: " Vậy con hãy lại chậu nước thánh ngay kia và rửa tay đi. "
Bà sơ 1 rửa tay và vô trong thiên đàng. Thánh Peter chưa kịp hỏi bà sơ 2 thì bà sơ 3 đã chạy lại dành chậu nước thánh.
Thánh Peter ko hài lòng chặn lại hỏi: " sao đã lên đến đây mà con còn dành giật?"
Bà sơ 3 phân bua : " Nếu con ko lấy kịp thì mụ sơ kia sẽ nhúng cà cái mông mụ vào rửa rồi làm sao con súc miệng được.???"

Cái này copy thôi, nhưng mà em cũng nghĩ ở đời này có ối người đàn ông gần giống thế! Không có gì là choáng! Chấp nhận thì sẽ cảm thấy đời vẫn vui!

Có thật có người phụ nữ chấp nhận điều đó không ? Tôi nghi ngờ đó là cái TV chứ không phải người phụ nữ .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,555
191,418
Latest member
quang123
Back