What's new

[Cung TM] Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực Bắc. (01 - 04/03) - Tuyển 2 xế

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực Bắc. (01 - 04/03) - Tuyển 2 xế

Bọn mình đã đủ xế- ôm nhé, thanks các bạn đã quan tâm. Mod đi qua close thớt dùm với ạ

Last edited by a moderator:
Re: Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực bắc. Mùng 1 đến mùng 4 tháng 3 - Tuyển 2

Tình hình là đoàn mình vẫn thiếu xế nhé :D

Re: Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực bắc. Mùng 1 đến mùng 4 tháng 3 - Tuyển 2

Đoàn em hiện có 7 xế rồi, tuổi tác ko quan trọng, chỉ cần bác đi đc xe máy đường trường thôi, để lại thông tin, chúng em sẽ liên lạc lại với bác nhé :)
Bạn thông cảm, cuối tuần lại bận đám cưới ở quê nên không tham gia được, hẹn dịp khác nhé. thanks bạn đã hồi âm.

Anh ơi em tham gia cùng với dc hok :) Mùng 1 ra tới HN (em từ SG) rồi đi cùng luôn. Nhà mình còn đi dc hok a? Em đăng kí 1 ôm nhé :X

Mình cũng chưa đi cung này bao giờ, cũng thích đi nhưng tuổi mình ko biết có hợp với các bạn không, mình 44t. Mình có con xe 8 chỗ, nếu sắp sếp được thì đầu tuần sau sẽ up lại. Mà đoàn các bạn đi bao nhiêu người mà còn thiếu 2 xế vậy.

Tiếc cho bác quá, đoàn em mới đi hôm tết = 2 xe. 1 xe 7 chỗ và 1 xe 4 chỗ. Tuổi đời 38 là trẻ nhất

cung này hay nhở, nhưng mình chỉ thích đi xe máy 1 mạch lên trên ấy luôn dc ko ?

Anh ơi em tham gia cùng với dc hok :) Mùng 1 ra tới HN (em từ SG) rồi đi cùng luôn. Nhà mình còn đi dc hok a? Em đăng kí 1 ôm nhé :X

Bạn check inbox nhé

cung này hay nhở, nhưng mình chỉ thích đi xe máy 1 mạch lên trên ấy luôn dc ko ?
Vì thời gian chỉ có 2 ngày nên đoàn mình tiết kiệm thời gian và công sức ( Vì thứ 2 về mọi ng phải đi làm ) nên quyết định đi oto bạn ạ. Hẹn gặp bạn trên HG nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,429
Latest member
df999vn
Back