What's new

Hà Nội ...rủ cà phê + 1 số nội dung khác

:T:T:T:T:T:T:T
Làm tớ với Concept đi xem mỗi hai chị iêm! "Vô duyên" chết đi được.
Hehehe! Nhưng mà hay và vui phết!
Nhưng mừ tớ thích xem ở rạp Ngọc Khánh hơn. Vì nó bình dân hơn và lãng mạn hơn và gần ngay hồ! xem xong đi sang hồ ngồi cà kê chuyện phiếm tí cũng hay.
Vincom cũng hay! hehehe!
Concept xinh lắm! uổng cho ai hum qua T7 không đi!

Chết rùi,tiếc quá thể. (-_-") Biết thế nài thì cố vào rạp ngủ cũng bõ.Uổng quá...Vey hay để hôm nào rủ "dê" lượn phố cũng được..Cá bò trà đá kẹo lạc.Nhanh nhanh không hết thu lại phí mất cái tiết khí HN ^^

@ sa_ku_ra: Công nhận là phim xem vui nhỉ. Có mấy tháng ko qua Vincom mà giờ đã có thêm cái tower bên cạnh, trông long lanh phết :)

@ Các bạn khác: Mình lúc nào cũng welcome các bạn có cùng ý tưởng cafe + những thứ linh tinh khác tham gia topic này :). Nhưng sau vụ hẹn hò kiểu gì mà còn lại mỗi mình với bạn sakura dễ thương đi xem phim với nhau thì mình bắt đầu đỡ lãng mạn hơn về tương lai của topic này 1 tí :)).

Bác cadman: Sao e chỉ thấy phim đó xem nhiều đoạn buồn cười thôi nhỉ, chả bậy tí nào. Chết thật, tại bác trong sáng hay tại em đen tối? :))

@ Bạn Tony: mình chỉ có ý định rủ người lượn phố thôi bạn ơi, ko có ý định rủ "dê" đâu :))

Vâng, tại bác đen tối, hai cô trong sáng, cái này bác nhận.
Phim đấy chính ra không đặc sắc lắm, mà dạo này cũng chưa thấy có film gì hơn. Toàn phải xem film cũ :D

Vâng, tại bác đen tối, hai cô trong sáng, cái này bác nhận.
Phim đấy chính ra không đặc sắc lắm, mà dạo này cũng chưa thấy có film gì hơn. Toàn phải xem film cũ :D

Bác, em đang khen bác trong sáng, bác lại nhận bác cũng đen tối là sao. Tháng 10 này chắc phim ảnh chỉ thế thôi. Tháng 11 có New Moon. Khà khà.

Bác, em đang khen bác trong sáng, bác lại nhận bác cũng đen tối là sao. Tháng 10 này chắc phim ảnh chỉ thế thôi. Tháng 11 có New Moon. Khà khà.

lo mà tập tành đi chị ơi...ko leo Fan = tứ chi là ko đẹp lắm đâu...:|,sau 1 đợt tập , nếu ai máu me có thể đi trek tam đảo :D, hay phết

@ Bạn Tony: mình chỉ có ý định rủ người lượn phố thôi bạn ơi, ko có ý định rủ "dê" đâu :))

Đâu dám "dê" đâu bạn ơi,mình mà có ý đồ j` không phải bạn cứ chụp ảnh,bêu xấu lên topic cho bà con còn tránh...:T:T:T

Hn đã đến mùa lượn lờ ăn chơi. Các pak có đi thì ới em tiếng, rảnh là em zọt ngay ^^. Hum trước để yh không ăn thua, hôm nay em để lại fone hi vọng các pak chiếu cố tí ^^: 0945673844

@ Em Kata: leo Fan là chuyện leo Fan, chị vẫn tự tập hàng ngày. Cafe, phim ảnh với các thứ khác chả ảnh hưởng gì cả. Bác Minh bác ấy còn bảo hàng ngày nên đi bộ từ nhà lên hồ HK uống cafe rồi đi bộ về :)).

Welcome emma :)

Bạn cuong với bạn tony có kế hoạch thứ 7, cn à. Mình có kế hoạch thứ 6 (hôm nay luôn). Có bạn nào đi uống trà đá Nhà thờ ko? (beer)

Chương trình đi Ba Vì của bạn vqcuong ntn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,379
191,298
Latest member
kubetinglol
Back