What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Đồ đạc thì em có đủ hết rồi, dao dựa vũ khí quân tư trang chả thiếu gì, lều bạt đủ hết, nhưng em ko làm lead đâu, bác Hùng chơi ác thế đổ hết trách nhiệm lên đầu em :))

Hôm trước A nói rồi mà, Bác Tuấn bẩu A tính vụ này nhưng A chưa chắc chắn. Lọ mọ kiếm ít thông tin thôi, đến hôm đi mà đi đc là lên xe :D. Chú chốt đc thì trong mấy AE A để Chú lead luôn :p.

Lead nói thì cấm cãi, nhá.
Giờ chú làm lead, chú có quyền gửi trách nhiệm cho bất cứ ai :))

E khơi mào vụ này đấy nhá ! Hay E làm Lead đê :)).

Johnny ko đi vụ này bác nhé

Oki ! Đã nhận. Chú ko đi thì ai đèo Rika :D.

@Sputnhic: Đọc kỹ bài rồi trả lời nhé :).

Ước gì iem được đi Hàm Lợn. Hjx iem muốn nắm mà hok dám đâu iem còn phải học bài. Các bác nào đăng ký thì máu lên chứ, làm như người lớn đi chứ sao lại cứ nhường nhau làm lead thế.
Lee_jee_ooh đầy đủ đồ nghề dụng cụ rồi thì lead luôn đi chứ sợ j, zzai Hàn cơ mà. :D.
Chúc cả Đoàn đi zui ze nhá. Em xin lót dép ngồi hóng.

Oki ! Đã nhận. Chú ko đi thì ai đèo Rika :D..
Cảm ơn anh Hùng đã quan tâm, lo lắng cái sự đi lại của em. Ơ cơ mà chẳng liên quan. Anh toàn đi lo cái chuyện mà ai cũng biết là ko cần lo..:p
Hay lo rồi thì lo cho chót đê.;) Sắp xếp công việc để đi đèo em đê:)):))chứ giờ ai đèo em ..:D ha ha ha...

Thoai, để mình lead vụ này.

Ngày mai, thứ 5 ngày 15/3, 8h tối các bạn tham gia vụ HL & các bạn cổ vũ off trà đá Ngã Tư Sở nhé.
Nội dung: Phân công công việc, xế ôm & đóng xèng.

Hehe, tối mai mình ra chém gió chung với mọi người, và đem cờ quạt cho đội hình đi thật khí thế!

Vừa đọc được thông tin này, anh chị em nhà mình ai máu thì đăng kí tham gia này.
VTV3 sắp có chương trình mới, dân Phượt chắc mê lắm đây ^^

CUỘC ĐUA KỲ THÚ 2012

1. NHỮNG THÔNG TIN CƠ BẢN VỀ CHƯƠNG TRÌNH:

“The Amazing Race” hay “Cuộc Đua Kỳ Thú” (sau đây gọi tắt là “Chương Trình”) là tựa đề của một seri các Chương Trình truyền hình thực tế do Công ty BHD và Hãng Phim Việt có quyền sản xuất (“Nhà Sản Xuất”) tại Việt nam theo bản quyền của Disney Media Distribution. Chương Trình dự kiến sẽ được phát sóng lần đầu tiên tại Việt Nam trên Đài Truyền Hình VTV3 và/hoặc một số các kênh khác theo sự hợp tác của Nhà Sản Xuất. Chương trình dự kiến sẽ được sử dụng, khai thác trên bất kỳ một phương tiện truyền thông nào khác theo quyết định riêng của Nhà sản xuất vào bất kỳ thời điểm nào.

Tham gia Chương Trình này tại Việt Nam dự kiến sẽ có khoảng mười (10) đội chơi (“Đội Chơi”) (số lượng này thuộc quyền thay đổi của Nhà Sản Xuất), mỗi đội bao gồm hai (2) người chơi (“Người Chơi”) đi vòng quanh Việt Nam, tham gia vào một chuỗi các thử thách (gọi chung là “Thử Thách”) và cố gắng trở thành Đội Chơi đầu tiên hoàn thành Hành Trình và về được đích cuối cùng của Hành Trình. Quá trình này tạo nên “Cuộc Đua”. Mỗi Thử Thách sẽ có những qui định riêng (qui định cho từng thử thách sẽ được thống nhất trong Thể lệ cuộc chơi này và có thể được sửa đổi bổ sung bởi Nhà sản xuất tùy từng thời điểm) và sẽ được giải thích cho Người Chơi vào thời điểm mà Người Chơi đến được Thử Thách đó. Những dạng Thử Thách cụ thể sẽ được Nhà sản xuất phổ biến cụ thể. Hành Trình sẽ bao gồm một số những điểm đến được chọn lựa sẵn (và chỉ có Nhà Sản Xuất được biết trước) mà Đội Chơi phải vượt qua nhằm hoàn tất Cuộc Đua. Cuộc Đua sẽ bao gồm số chặng đua là xấp xỉ mười ba (13) chặng (số lượng này thuộc quyền thay đổi của Nhà Sản Xuất). Giữa mỗi chặng đua sẽ có một điểm dừng chân bắt buộc (mỗi điểm được gọi là một “Pit Stop”). Một số Pit Stop, được Nhà Sản Xuất quy định sẵn, sẽ đảm nhiệm chức năng của các Điểm loại người chơi hay “Elimination Stop”. Đội Chơi nào về cuối cùng tại mỗi Điểm loại người trong suốt Hành Trình sẽ bị loại khỏi Cuộc Đua.

Chi tiết xem bên dưới nhé.

http://cuocduakythu.vtv.vn/Home/Charter.aspx

Vụ này e cũng mấu lắm nhưng vẫn chưa có ý tưởng đẻ làm clip giới thiệu.các baccos thể tư vấn giúp e đc ko?

Hôm trước A nói rồi mà, Bác Tuấn bẩu A tính vụ này nhưng A chưa chắc chắn. Lọ mọ kiếm ít thông tin thôi, đến hôm đi mà đi đc là lên xe :D. Chú chốt đc thì trong mấy AE A để Chú lead luôn :p.

E khơi mào vụ này đấy nhá ! Hay E làm Lead đê :)).

Oki ! Đã nhận. Chú ko đi thì ai đèo Rika :D.

@Sputnhic: Đọc kỹ bài rồi trả lời nhé :).

Rao hết trọng trách cho anh....=))

Thoai, để mình lead vụ này.

Ngày mai, thứ 5 ngày 15/3, 8h tối các bạn tham gia vụ HL & các bạn cổ vũ off trà đá Ngã Tư Sở nhé.
Nội dung: Phân công công việc, xế ôm & đóng xèng.

Tối nay mình bận ko đi off dc , đã xin phép bác Quyền nt rùi, t7 mình đóng xèng luôn. Mình làm xế cũng dc, các bạn cứ sắp xếp thoải mái nhá

Thông báo

Trên bảng google doc' ( danh sách hội ) đã tách thành 2 sheet

- Sheet 1: Danh sách
- Sheet 2 : Hình ảnh nhận diện

Tại sheet 2: các bạn để 1 cái ảnh và ghi tên ( nickname) để anh em nhận mặt nhau nhé

- Để chèn ảnh vào sheet : Chèn/ hình ảnh / dán link ảnh vào---> nhấn chọn

Thân!

Last edited:
Thông báo

Trên bảng google doc' ( danh sách hội ) đã tách thành 2 sheet

- Sheet 1: Danh sách
- Sheet 2 : Hình ảnh nhận diện

Tại sheet 2: các bạn để 1 cái ảnh và ghi tên ( nickname) để anh em nhận mặt nhau nhé

- Để chèn ảnh vào sheet : Chèn/ hình ảnh / dán link ảnh vào---> nhấn chọn

Thân!

Mần răng mà vô được cái google đó rứa. Mình nỏ bít mần, hội trưởng chỉ giùm đi .

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,603
191,448
Latest member
mamamelody
Back