What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Gió hay bão thì cũng up nhanh nhanh E ngắm ké với ! Không là E up ảnh của E đấy :LL:LL:LL

Gấp gấp gấp!!!
Đầu tiên là chúc mừng chuyến đi Tà chì nhù của cả nhà thành công tốt đẹp.
Thứ hai là tình hình e nghe thiên hạ đồn hoa gạo ở chùa Trầm đã nở, chắc phải đi ngay thôi để kịp ngắm hoa, các bác bố trí cho em một buổi cuối tuần này về chùa Trầm với ạ! Bác Hội trưởng làm chủ cho e vụ này với!!!
Em dạo này bận quá ko tham gia được nhiều cùng hội, nhưng vụ này e rất mong thực hiện được ạ!

Được sự ủy quyền của Hội trưởng, Hakuna thông báo sẽ off ăn mừng chiến thắng của đoàn đi Tà Chì Nhù vào 18h30 ngày thứ 6 (06/4/2012) . Địa điểm hiện vẫn chưa tìm đc nơi nào hợp lý chỉ tiêu ngon bổ rẻ! (Chỉ chốt loanh quanh Cầu Diễn, Hà Đông). Đây cũng là buổi share ảnh chính thức của các thành viên. Vậy, kính đề nghị các ACE nhiệt tình tham gia.

Gạch đá dần để có thông tin địa điểm sẽ sms ngay đến từng thành viên!

THÔNG BÁO: :help(beer)

OFF ăn nhậu, chém gió báo cáo chuyến đi và share ảnh "Tả Chì Nhù" 18h30 thứ 6 (06/04/2012) tại Quán nhậu Mỹ Đình (quán thứ 3 từ đường 32 đi vào - đã off một lần).

Kính đề nghị tất cả anh chị em trong hội HTPH ai đi được thì có mặt (hãy nhấn chuột Thanks vào bài viết này để tạm tính đã đặt gạch)

Thay mặt chủ thớt MU xin thông báo
(wait)

Last edited:
Quán có tên Quỳnh Béo, đi từ đường Hồ Tùng Mậu, rẽ vào Lê Đức Thọ thì quán là quán thứ 3 năm bên tay phải.
Quán nướng bệt, nên khuyến cáo anh chị em ăn mặc thoải mái, ngồi cho đc lâu, ăn cho đc nhiều, đồng thời khói nướng ám vào cũng đỡ càu nhàu vì hỏng mất bộ nghiêm chỉnh.

Hx, Quán xa nhà em quá, mà nhà em lại có giờ giới nghiêm nên cho em kiếu k đi ạ!

@: Hakuna: Thanks

Bạn nào không đi off được ( có máy chup hôm đi Tà Chì Nhù), vui lòng để lại địa chỉ để các bạn khác đến mượn thẻ copy ảnh nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,588
191,444
Latest member
azcoin
Back