What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
MUHSK

'' Originally Posted by bby
vâng, cảm ơn bác. Thưa với bác là đầu óc e đơn giản, nên câu trả lời của bác cũng đã làm e tự kỷ mất một thời gian và còn tự hỏi lòng đã làm sai điều j nữa. Bác làm cho e thấy sợ khi đặt bất cứ câu hỏi nào. Nhưng cũng cảm ơn bác đã vẽ đường - chỉ lối. Em sẽ...em sẽ...không đặt bất cứ câu hỏi nào với bác nữa
Vụ này a Cường có vẻ làm bby hơi xốc rồi đây...!

@: a Cường ( e thích gọi bác như này cho nó " Tân bến Thượng Hải" ) em nó mới chân ướt chân ráo vào Hội, anh " chém" thế làm em nó giựt mình đấy, mặc dù bác chẳng có ý gỉ gì gi.

@: bby e còn câu hỏi nào với a Cường ko , chắc anh ấy ko ngại trả lời " nhẹ nhàng" hơn Ví dụ: a Cường ơi, bao giờ....?, khi nào.....?......ở đâu.....?

Originally Posted by ha rika
Originally Posted by bby
Bác Thu ơi, bác đừng làm e sợ nữa. E thề, e hứa, e đảm bảo....là từ nay về sau không dám ho he gì với bác Tình Cờ nữa đâu. Nhờ có bác ý mà có khi e được nổi tiếng (một cách nhanh chóng như thế này)
Bác cứu e đi, bị dư luận chỉ trích thế này e sợ k dám lên diễn đàn nữa đâu. Hix hix
Không chém ko là bạn..vui thôi mà chị..Anh Tình Cờ thẳng tính còn may chứ lại mát mẻ còn gớm nữa..Ơ cơ mà anh ném bom chị thì chị phải ném đá lại chứ ko u đầu thì cũng phải quay lại nhìn xem Bby là ai....
Chị sợ, tránh xa anh Tình Cờ ra thì chuyện đùa thành thật đấy..anh Tình Cờ nhề...

Ơ hay ~_~! A đã động tới sợi tóc tơ nào của cô bby đâu nhỉ! Là tại bby có tật nên mới giật mình thế chứ!
Lời nói của mình thẳng thắn và 1 câu hỏi nhẹ nhàng thế cơ mà . hơ hơ...

Last edited:
Ơ hay ~_~! A đã động tới sợi tóc tơ nào của cô bby đâu nhỉ! Là tại bby có tật nên mới giật mình thế chứ!
Lời nói của mình thẳng thắn và 1 câu hỏi nhẹ nhàng thế cơ mà . hơ hơ...
Còn ai tránh xa được mình thì mình cảm ơn, chứ sợ nhất là tránh lại gần ấy =))

qua sự việc ANH CƯƠNG VÀ BAN BBY tqnam, thấy đay chỉ là sử hiểu lầm nho nhỏ,
do người viết, ko diên đạt dc điều mình muốn nói, và người nhận ko hiểu ý người viết
qua sự hòa giải tâm huyết của bác THU và các bạn trong hội tqnam hy vọng rằng, chuyện to biến thành chuyện nhỏ, chuyện nhỏ thành ko co. đẻ hội ta ngày càng đoàn kết và phát triển

Last edited:
Mình đăng ký một xuất chén thịt nướng ( ngắm sao hay ko thì chưa biết , còn phụ thuộc vào thịt ít hay nhiều ...). Nếu ra muộn nhờ haCula đóng tiền trước hộ nhé , cảm ơn trước !!!

Mình đăng ký một xuất chén thịt nướng ( ngắm sao hay ko thì chưa biết , còn phụ thuộc vào thịt ít hay nhiều ...). Nếu ra muộn nhờ haCula đóng tiền trước hộ nhé , cảm ơn trước !!!

Em biết bác mê 3 chỉ nướng mà!
Giờ bác mới công tác về và vào diễn đàn với anh em đó ạ?

Tối thứ 7 này over night ngắm sao băng tại Văn Phú. Các thành viên đăng ký đi Hà Giang cố gắng tham gia nhé! Giao lưu trước, làm quen trước với những thành viên mới, 1 tuần sau đi cho tình cảm thêm thắm thiết, giảm được giai đoạn làm quen, nhớ mặt nhớ tên!

Ý vậy là làm ở Văn Quán/ Văn Phú vậy Hakuna. Hị hị vụ này chắc mình chỉ tham gia được đến 11h là kịch kim haiz

Ý vậy là làm ở Văn Quán/ Văn Phú vậy Hakuna. Hị hị vụ này chắc mình chỉ tham gia được đến 11h là kịch kim haiz
Chính xác hơn là ở Hà Cầu - Hà Đông (đằng sau UBND P. Hà Cầu) - địa bàn hoạt động nhà m đó

Ơ chỗ nào nhỉ, chỗ nhà Hyundai đấy á :-? Chả biết cái UBND đấy nó chỗ nào :))

biết được cụm nhà Hyundai là quá giỏi rùi đấy xuxu, m còn chả biết tên nữa đấy. Nó ở đằng sau tòa nhà đấy. Một con đường vắng và cực kỳ lãng mạn

Dạ xin báo cáo báo mèo là vụ loa đài thì để nhà cháu ạ, nhà cháu mới cướp được con loa tự chế mừ hehe không cần cắm điện chạy đựoc khoảng 6h thôi ạ các bác mà cần thì để nhà cháu chiến luôn ạ

- Tks bby! Thế là than, quạt, lửa, rau đã được giải quyết! (add YM trinhbichhao để bàn về số lượng phải mua nhé!)
- Vào siêu thị mua đồ ko phải là thịt nướng: Xúc xích, các loại viên (tôm, bò, mực,...); rồi bánh mì, đồ uống, bát đũa, cốc chén.
- Vụ thịt: Còn anh - chị - em nào khéo tay tẩm ướp ko nhỉ?
- Loa đài vẫn còn để ngỏ. Langtusau ới ời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chị đăng ký 1 suất thịt nướng, cafe tối thứ 7 nhé:)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back