What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
danh sách 16 người chia đều 8 xe là đủ chứ nhỉ ??? mà ko thấy chú Quân có tên ? các bác chịu khó tỉ tê em nó là em nó nhích ngay khỏi lo thiếu xế :))))))))

Thế còn chú Lee_jee_ooh thì sao? Chú Quân thì chắc chắn phải tỉ tê rủ rê em nó rồi.

Thế còn chú Lee_jee_ooh thì sao? Chú Quân thì chắc chắn phải tỉ tê rủ rê em nó rồi.

Em đăng ký tự kỷ ở nhà rồi, mấy ngày đó có bác nào cà phê cà pháo thì ới em thôi, hy vọng 30-4/1-5 gặp đoàn trên Thái Nguyên anh hùng :D

Nhìn là biết ngay ai hay nhường nhịn Johnny và TheGun nhỉ

The Gunners là bị hội đồng 5 vệt ạ, còn Johnny mới thực là nhường nhịn anh em hết cỡ.

Nhân tiện em kêu gọi lại là tối nay trà đá ngã 4 sở nhé!!!!! Cái thông báo bị tuột ở trang cũ rồi

Nóng quá! Ngày chẳng muốn ra đường, đêm đi chém gió vậy!
Tối nay 8h trà đá ngã 4 sở nhé! Vẫn 19 Nguyễn Trãi (cửa bia hơi Hiếu béo)
1. worldwhite
2. hakuna
3. midnight
4. tanh tanh
......

tối nay cho mình 1 xuất nhé. Lâu k gặp mọi người rồi, ra chém gió cho mát

Chỗ e tắt điều hòa rùi ah. Nóng kinh. Có bác nào thương tình đi off thì mang cho e cốc đá Me lên tầng 14 với ah. Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ! Hix...

Nóng quá. Nóng ko chịu nổi. Huhu... Tranh thủ post tí ảnh cho cả nhà nguôi nóng nào:

Có một mẹ "mìn" như thế này các bác ah:

Lại có kẻ tâm trạng đầy mình:

Kẻ khác thì cười hớn hở như có được chiến lợi phẩm sau bao nỗ lực:

Còn đây là lúc mặt trời đã lên cao lắm rồi, nhưng Nikio và Vô Tình Kiếm vẫn say trong giấc nồng:

Hà....h.. hà. Thật sảng khoái :D. Vừa làm đã cơn khát bằng 1 chai bia lạnh:D. G9

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,428
Latest member
969149329
Back