What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Lời đầu tiên em muốn nói là CẢM ƠN HỘI đã cho e một chuyến đi nhiều hấp dẫn và thú vị!
1. Gửi lời cảm ơn đến bác Tuấn và bác Hùng đã cho nhà mình một cung đường đẹp và khó, có đến nửa đoàn là mem mới
2. Cảm ơn bác Tình Cờ và c Quyên đã vất vả vì hội chạy ngược xuôi tìm chỗ ăn, chỗ ở cho anh em ( thực tế là 2 bác này bị ép buộc làm lead một cách bất đắc dĩ)
3. Cảm ơn bác lt2011, nhờ có bác cả hội đã có những tràng cười không dứt (và xin bác đừng có nhìn e mà "lại nhớ ra câu chuyện" nữa ạ!
Cuối cùng cho e gửi lời cảm ơn đến tất cả những ai e chưa cảm ơn ở trên, nhờ có tất cả mọi người mà e đã có được những khoảng thời gian vui vẻ và đáng nhớ.
Đề nghị cả nhà cho một tràng pháo tay tán thửng :D

Tiếp theo những lời cảm ơn của bạn Bby là ngàn lời cảm ơn của em dành cho toàn thể hội hà tây đã cho em những chuyến đi với những cung đường thật tuyệt vời.
Em là em muốn tránh xa bác Langtusau và bác lt2011 mỗi khi có vụ ăn uống gì lém. Ngồi sau xe vượt đèo, vượt dốc ê mông, đau người mà e còn không mệt bằng những trận cười của các bác. Nhưng chắc e cũng phải chấp nhận ngồi gần 2 bác ấy để được cười nhiều, mà cười nhiều thì vài thứ đau nhưng cái mẹt nó căng ra có thể hết được mụn. E là e không nghe theo bác lt2011 được, chén 5 quả ối mỗi ngày chắc là chết mất. Nghe bác Langtusau nói là không có 2 vị thuốc ,,, gì gì ý làm em buồn quá.
Ah, còn cái vụ em nhét nhầm vào balo của bác cái ấy ấy ý, bác thông cảm cho em nha, e xin hứa và đảm bảo lần sau e sẽ nhét cái dày và thấm hơn

Ah, còn cái vụ em nhét nhầm vào balo của bác cái ấy ấy ý, bác thông cảm cho em nha, e xin hứa và đảm bảo lần sau e sẽ nhét cái dày và thấm hơn
Bạn làm ơn xin đừng nhắc lại chuyện này nữa. Xấu hổ quá đi :">, bạn có đưa thì bác langtusau cũng đâu có dùng được vào việc gì. hehe, đúng không hả bác?

Dạ, kính thưa cả nhà!!
Giờ nhà em mới chào cả nhà được ah !!
Sau chuyến đi này phải nói rằng thì

Bạn làm ơn xin đừng nhắc lại chuyện này nữa. Xấu hổ quá đi :">, bạn có đưa thì bác langtusau cũng đâu có dùng được vào việc gì. hehe, đúng không hả bác?

Ơ hay nhỉ cô bé này, bác Sầu còn muốn cái siêu dày và siêu thấm nữa cơ mà !! Cái loại gì đó tên là B..b...i ...n L.LLLLLLL.....OOOOO phải ko bác Sầu nhỉ ???

Chào cả nhà!
Hôm nay ngủ dậy muộn chút, thế là hết mấy ngày chơi vui vẻ, thèm quay lại Đồng văn - Mèo Vạc sống và .... mở quán bia (ôm) quá :D, tự nhiên thấy bby nói lại nhớ 1 chuyện..... :LL

Chào cả nhà!
Mặc dù rất mệt mỏi nhưng em vẫn cố gắng dậy từ tinh mơ gà gáy qua hợp tác xã để điểm danh quân số, cafe, ăn sáng với thủ trưởng đơn vị :d xong xuôi kế hoạch tháng em mới dám mò về nhà để nghỉ, nhưng em ko thèm nghỉ, em vừa xơi hết 2 chậu quần áo, giầy, tất đấy, loay hoay chưa biết làm gì em mới mò vào đây, trước là để cảm ơn sau là hậu tạ:))
Đúng ra chuyến đi HG lần này với em là sự tình cờ, ngoài dự kiến, em còn chưa kịp chuẩn bị, mà cũng ko biết chuẩn bị gì căn bản chưa co kn
Cũng may AE đã nhiệt tình động viên, giúp đỡ sau là dụ dỗ để em đi hết cung đường tuyệt đẹp nhưng đầy gian khổ "có cả mồ hôi và nước mắt" (em mượn bác Lượng câu này) đầy những cảm xúc thăng trầm và cán đích thành công mỹ mãn. Có lẽ từ thửa dậy thì đến giờ em mới được đi một cung đường dài và đẹp như thế.
Cảm ơn cả nhà! cảm ơn vì "TẤT CẢ"
Khi nào OFF LINE NHỚ GỌI EM NHÉ

Cơ mà corn_hot85 cho cái contact thì mới biết đg hú đi ộp chứ?
Là Đạt, là Phúc hay là Long?

Sao các ôm k cảm ơn các xế nhỉ, nhờ có các xế vững tay lái dù có ngai ngái buồn ngủ thì chị em nhà mềnh mới có chuyến đi thú vị này chứ nhỉ ^^

Khổ thân nhà cháu quá nhà cháu làm lead đít suốt cả chặng đường không dám bỏ rơi ai cho dù nhà cháu rất sợ Ma và sợ bị lạc đường ah.đêm hôm qua nhà cháu về vừa mệt vừa say rượu nữa ạ nhưng cháu vẫn kịp up tạm vài cái anh và chém gió chút ạ,nghe bà con nhắc tới cháu toàn cái xấu thôi ạ,cháu buồn quá cháu đi chết đây có ai mời cháu uống cà phê để tự tử không ạ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,424
Latest member
HungSWC
Back