What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Thanks!
Nhưng...
Hoho, làm sao mà lên thực đơn và kinh phí được chứ, bít sao không haruna

Hơ, anh biết có vấn đề gì thì nói luôn chứ, còn đánh đố em. Thêm nữa, hakuna, ko phải "ru" (anh xem phim Lion King chưa)

Hơ, anh biết có vấn đề gì thì nói luôn chứ, còn đánh đố em. Thêm nữa, hakuna, ko phải "ru" (anh xem phim Lion King chưa)

Waay, tên trong phim vua sư tử á, anh có xem nhưng không nhớ tên nhân vật, lâu rồi mà. Thế hakuna là tên của nhân vật nào thế ( vua sư tử hay tên bạn gái, hay tên con vẹt.......có cả ông khỉ già nhỉ )

Chưa có danh sách bao nhiêu thành viên tham ra mà.

Hi All: cả nhà tiếp tuc chém gió nhé, mình về với con đò " rách" đây. bye

Waay, tên trong phim vua sư tử á, anh có xem nhưng không nhớ tên nhân vật, lâu rồi mà. Thế hakuna là tên của nhân vật nào thế ( vua sư tử hay tên bạn gái, hay tên con vẹt.......có cả ông khỉ già nhỉ )

Chưa có danh sách bao nhiêu thành viên tham ra mà.

Hi All: cả nhà tiếp tuc chém gió nhé, mình về với con đò " rách" đây. bye

Em tính khẩu phần trung bình là ra kinh phí. Và số lượng người càng tăng thì kinh phí đầu người giảm thôi. (em ko tính đc khoản đồ uống nhé, cho các anh lo)

Phần cái tên: Giờ thì anh ko nhầm nick em nữa rồi nhỉ? ;)

hix.Dạo này không được cập nhật thông tin của hội...sắp tới hội đi đâu đấy ah..A Thu có gì ới e với...:(

Thế là mất hết cả bài viết hay của mình chứ chán như con gián huhu bắt đến mod đấy :gun

Đâu có phải mỗi mình em có ảnh đâu em copy cho hakuna rồi mà với lại em post lên facce book của nhóm mình rồi mà nhóm HTPH ấy

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,698
191,500
Latest member
BuyLinkedInAccount15
Back