What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Chương trình hay quá, các bác cho cái lịch cụ thể để anh em còn thu xếp thời gian ah.
Mùa Đông lạnh quá rồi, chiến luôn vụ này cho ấm lòng đi các bác

Chủ nhật tuần này luôn đi ạ...Không cn tuần sau nữa thì e ko đi đc. Vì 26 em đi Mai Châu thực tế hai tuần liền qua cả tết dương lịch...:(:(...Không thì hay tết dương lịch nhà mình lên Mai Châu chơi đi....hí hí..thăm e rồi nướng thịt luôn..:D :D

Vụ ra đảo của A worldwhite hay đây ạ. Các Cụ cho E cái thời gian cụ tỷ đc ko ạ ! Nếu chắc đc time E lon ton vài thứ.
- Bếp nướng than : Bọn E có 1 cái dã chiến dành mấy vụ lang thang tuy nhiên hơn nhỏ (tầm dưới 10 người thì ok), nó là nướng vỉ. Nướng xiên có gì khoét đất làm rãnh nướng ko vấn đề. Xiên tre dùng 1 lần, than hoa chợ Vồ E nghĩ khối :)).

Lò nướng than thì em cũng có 1 cái cho 4-6 người. Mà nếu ko đủ bếp thì cứ kê mấy viên gạch rồi đặt vỉ lên là xong hết! Xiên hay ko xiên cũng cho hết lên vỉ.
Bác nào đảm nhận vụ đạo cụ này phải chuẩn bị thêm quạt, diêm lửa và phải đảm bảo là biết cách cho than cháy đc nhá! Ở nhà em toàn cho than lên bếp gas, khi nào than đỏ thì cho vào bếp nướng.

Cái này có cả cô niko (nguyễn thị liên)nè
attachment.php

Oach Oach ! Nhà em lên chức từ bao giờ thía anh Lãng Tử Sầu.. Hu hu.....
@ Lãng tử sầu : Em ko phải là NI CÔ gì đâu nha':gun:gun ....NIKIO cơ mà ...(NT)(NT).

Ui ui ! Thịt nướng ngoài trời thiệt là tuyệt ku' meo` luôn...(HH)
Anh MUHSK lên lịch cho ACE chuẩn bị nhỉ?
@ Hakuna : Cần em hỗ trợ gì thì chị cứ PM em nha ! Nhà em gần Big C mừ...

Các bác ơi nếu đi thì cho em lịch cụ thể sớm nhé để em còn lết cái thân già và con ngựa sắt của em theo hầu các bác ạ,mà nên là vào chủ nhật gần đây nhất cũng được các bác nhể

Hì hì lên đâu mà lên đấy là tui gọi thay con đó nha,gọi như vậy để tự đông viên mình là mình sắp có vợ có con chứ nhỉ phải không bà con ơi.mà anh nhìn thấy cái tên của cô anh cứ tưởng lag Ni CÔ
Oach Oach ! Nhà em lên chức từ bao giờ thía anh Lãng Tử Sầu.. Hu hu.....
@ Lãng tử sầu : Em ko phải là NI CÔ gì đâu nha':gun:gun ....NIKIO cơ mà ...(NT)(NT).

Chương trình hay quá, các bác cho cái lịch cụ thể để anh em còn thu xếp thời gian ah.
Mùa Đông lạnh quá rồi, chiến luôn vụ này cho ấm lòng đi các bác

Em thấy đúng đó các bác ạ, chốt lịch luôn thôi, chiến ngay vào chủ nhật tới được không nhỉ.
Từ giờ đến tết dương có các ngày 18,25 và 1-1. Đợt nghỉ tết dương thì cũng được nghỉ tương đối dài mọi người có lẽ sẽ có những chương trình riêng....

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,696
191,497
Latest member
jasabola
Back