What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Khu quán nướng hình như gần với đầu bên Hồ Tùng Mậu. Chiều em đi qua thấy lẩu, nướng tấp nập. Đợi anh Thu confirm địa điểm cho chuẩn, add luôn cái gg map vào nữa.

Ok, không thì đành cứ đi rồi đến gần đấy gọi điện vậy. Hẹn gặp mọi người ngày mai nhé:)

Tình hình là kinh tế thế giới và việt nam suy thoái, nên nhà em hoàn cảnh đặc biệt khó khăn thuộc diện gia đình có sổ xóa đói giảm nghèo. nên nhà em đi xin quyên góp ủng hộ mãi mà vẫn chưa đủ kinh phí để đi ăn chơi cùng nhà mình, nếu mai mà hoàn cảnh nhà em mà vẫn chưa quyên góp đựoc thêm cho đủ thì mong các anh chị em ủng hộ cho em cũng như là tinh thần lá lành đùm lá rách,lá rách đùm lá nát,lá nát lại đùm cái lá tả tơi cho em có đủ điều kiện tham gia nhé vì tinh thần ăn chơi của hội nên em sẽ nhiệt tình tham gia ạ

Chào cả nhà, lâu rồi mới được online.

Ngày mai 18h nhà mình tất niên, mong các bạn có mặt đông đủ nhé.

- Từ 17h30 --> 18h Mọi người tập trung, chờ đợi nhau ở trước Sân Vận động Mỹ Đình nhé

- 18h xuất phát đến quán nướng ( nó không có địa chỉ cụ thể nên không thông báo đc, từ Hồ Tùng Mậu vào là quán thứ 3 thì phải )

Cả nhà xem hướng dẫn trên bản đồ đây

91201222141931.bmp

MUHSK
0932 363 202

Báo cáo: em Giản Đơn điểm danh có mặt vào chiều mai để ăn nhậu cùng mọi người nhé :d

Hôm nay mới vào được forum, mừng mừng tủi tủi. Tình hình là số người confirm khá đông, nhưng do không liên lạc được với bác MU nên bị hoang mang....=))...

Hà Tây Phượt Hội và những người bạn - tất niên cuối năm

- Địa điểm: Mỹ Đình

- Thời gian đánh chén: 18h Ngày 10-01-2012 ( thứ 3- ngày 17/12 âm lịch )

- Chương trình: Ăn đồ nướng ( quán nướng khu Mỹ Đình) --> Hát hò ( Las vegas)

Danh sách đặt gạch

1, Small Leaf
2, Nga284 - ( Thủ Quỹ )
3, MUHSK
4, Funny_Kid
5, Vô Tình Kiếm
6, langtusau0985
7, hakuna1609
8, Man in black
9. Nikio
10, quyennt
11.forever860408
12,canmotnguoihieu
13, Johnny
14, anhhungxadieu
15, Fm38
16, .......

( Vừa check mail nên update luôn 3 bác mới )
Không thấy Midnight đặt gạch nhỉ, không biết còn rượu thóc không???:L

Kinh phí tạm thu 250.000 vnd/ 1 thành viên ( thiếu thu thêm, thừa chia luôn ) - các hội viên mang nhiều tiền lẻ để dễ trả lại nhé

Đông nhỉ...gần 20 người lận, từ ngày đầu thành lập tới nay mà được nhiều người thế này thì vui quá đi...:cheer

Quán thứ 3 từ hồ tùng mậu đi vào bên tay phải. Mọi người tập chung lại tại sân vận động hay đầu Lê đức thọ phía hồ tùng mậu đều oky (Cứ thuận đương đến là oky). Alo chủ thớt cái là lao thẳng vào quán

định ngồi hóng ảnh, nhưng mà nghĩ bác độ về còn phải oánh 5-7 bát cơm, nên đành chờ tới sáng mai vậy :]]

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,492
Latest member
iddepzai
Back