What's new

Hành trình Côn Đảo 09-12/04/2011 - Đoàn Phượt ra khơi, ăn chơi tới bến !

Hành trình Côn Đảo 09-12/04/2011 - Đoàn Phượt ra khơi, ăn chơi tới bến !

Phần tiếp theo của hot topic Đi Côn Đảo ngày giỗ tổ Hùng Vuơng từ 09 -> 12/04/2011

Tình hình là em cũng chờ đợi anh Tân chủ thớt ra tay lập topic Hồi ức cho cả đoàn 61 người chúng ta nhưng ảnh bận quá không lập được nên em xin mạn phép ra tay luôn.:D

Em cũng thấy nhóm 4 đã lập topic riêng để ghi lại hành trình của nhóm mình. Do đoàn mình đông và chia thành 5 nhóm nên việc lập topic của từng nhóm là việc trước sau gì cũng phải làm. Ngoài ra thì chúng ta cũng cần 1 topic chung cho cả đoàn, nơi lưu lại những khoảnh khắc tập thể, của một hành trình lớn.

Em chưa có hình ảnh tập thể của đoàn nên cũng chưa biết phải bắt đầu từ đâu, nếu chỉ nói về khoản hình thì nguyên đoàn mình phải đến mấy ngàn tấm nhưng còn phải tổng hợp lại rồi mới post được. Theo em được biết thì sắp tới các anh chị nhóm 2 sẽ họp offline để share hình và mấy anh chị bên nhóm khác nếu không họp thì cũng send cho nhau nhưng chắc chắn cũng phải vài ngày nữa đoàn mình mới up hình đầy đủ được. Thế bỏ qua chuyện hình, bây giờ anh chị nào có gì muốn chia sẻ với toàn đoàn thì cứ vào đây, mọi người cùng chung tay viết nên hồi ức cho đoàn mình nha !

PS: Em xin thay mặt đoàn gửi lời cảm ơn đến anh Triệu Nhân một lần nữa, thật sự là chưa bao giờ em gặp guide nào nhiệt tình và chân thành như anh cả. Em nghĩ được đến thăm Côn Đảo đã là một điều tuyệt vời nhưng được đến tham quan những di tích lịch sử cũng như nghĩa trang Hàng Dương ban đêm với sự dẫn dắt tận tình của anh thì đúng là sự may mắn của đoàn 61 người bọn em. Cho đến tận lúc về gần tới TPHCM ngồi ăn mọi người vẫn nhắc đến anh. Cảm ơn anh và hẹn gặp lại anh một ngày không xa ! :)

Last edited by a moderator:
Re: Hành trình Côn Đảo 09-12/04/2011 - Đoàn Phượt ra khơi, ăn chơi tới bến !

Hxhx, có nhiu à, hình như anh Dũng nhóm 3-4 gì đó có giữ hình 7 cạnh nữa, mà ngóng chờ hoài k thấy :< anh Tân take action gì đi chứ ;;)
~~~~~
like nhất tấm này :))

Mở cuộc thi viết lời bình cho tranh :)) mọi ng tham gia nào. Phần thưởng tối đa lên đến 1 tỉ VNĐ \m/

Ối, mình đang mần gì rứa ta.

bác Tân: trước mặt 2 họ con xin hứa sẽ cho em nó trọn đời ăn khoai =))
superbecon: (lầm bẩm) khoai này thì có j` ngon, khoai kia cơ :{

Cái topic thân yêu này đã im ắng bao lâu rồi nhỉ :)) Nhớ đâu hôm trước anh Tân bảo viết đc một bài hồi ức dài lắm xong kêu là để edit lại cho câu cú đẹp đẽ rồi post (do ngày xưa văn bị điểm thấp)... ai dè h ém hàng lun. Anh Tân đã mất công viết thì post lên nhé, dù có dở cũng là của anh mà, chả ai cười đâu ... do mọi người wen rồi :))

bác Tân: trước mặt 2 họ con xin hứa sẽ cho em nó trọn đời ăn khoai =))
superbecon: (lầm bẩm) khoai này thì có j` ngon, khoai kia cơ :{

Ấn làm mất hình tượng Stupid angel trong lòng em rồi nhá Ấn :))

Đang bình hình hay, xin mời bình tiếp:

attachment.php

Để em giải thích cho cái hình này, số là ăn cháo xong, anh Tân zới anh Quốc thèm trái cây để tráng miệng mà ko có. Nhìn trên bàn có mấy miếng chanh nên lấy ăn luôn @.@ Em thấy cảnh tượng đó kinh khủng wá nên có thái độ quá khích, ai dè có người đứng đó chụp và bây h dìm hàng :))

Anh conlele dìm hàng kinh quá. Nhớ lại lúc ăn chanh mà muốn chảy nước miếng :))

Hix nhìn lại chủ thớt có vài tấm hình độc quá, xấu bà cố :))

Toàn bộ chuyến Côn Đảo conlele chỉ tập trung cho việc chạy xe và lo lắng cho cả nhà 4 lele, vì bà xã đi tàu xe rất yếu.
Tất cả bộ hình hiện đang trong máy nhà lele đều do lele nhí thực hiện (Pepsi).

Đang lọc hình coi còn hàng nào để dìm nữa hông.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back