What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Nga đá ngon phết nhở - thế này vào tứ kết cũng xứng đáng - nhưng khổ cái lại gặp Hà lan

Hehe , Nga lợn hàng xóm nhà mình ăn nữa rồi , chắc sẽ ko tệ như các bạn Tiệp nhỉ?

Dư luận đều ngả về 1 chiến thắng cho nhà Bồ nhưng riêng em vẫn đặt niềm tin vào cửa Đức.

Mang ra phân tích thì rất nhiều tiểu tiết nhưng lập luận chung nhất của bà con là Bồ trẻ trung đang lên lại có Xì Tin Na Rolan Do làm đầu tàu nên sẽ bóp Đức già cỗi :D Em thì hơi dị ứng với lối đá điệu chảy nước của cu em này cho nên em vẫn dành 1 phiếu cho Mi Sen Ba Lắc (c)

Nhà Bồ em chỉ mê Deco và Big Phil :)

(beer) cho Đức vào bán kết!

Mình cũng nghiêng về phương án Đức đi tiếp. Nhưng có lẽ khá khó khăn, có thể 90 phút chưa chắc đã ngã ngũ

Sợ nhất bạn Đức cứ chơi lởm lởm vòng bảng xong rồi lù lù trèo lên bục nhận Cúp :(

Cổ vũ các bạn Bồ tiến lên, cho Đức biết mình là cỗ xe tăng gỉ :D Ủng hộ trận CK Hà lan - Bồ Đào Nha, rực rỡ sắc màu :D

Tớ cũng ủng hộ trận chung kết Hà lan - Bồ đào nha như bạn Black. Hôm nay Bồ đập chết Đức! Tí nữa đi xem ngoài bờ sông cổ vũ Bồ cho bọn Đức nó tức hộc máu ra mà tèo như đội tuyển của chúng nó hé hé.

Tớ cũng ủng hộ trận chung kết Hà lan - Bồ đào nha như bạn Black. Hôm nay Bồ đập chết Đức! Tí nữa đi xem ngoài bờ sông cổ vũ Bồ cho bọn Đức nó tức hộc máu ra mà tèo như đội tuyển của chúng nó hé hé.
Bác nhớ bảo trọng!

Sợ nhất bạn Đức cứ chơi lởm lởm vòng bảng xong rồi lù lù trèo lên bục nhận Cúp :(

Cổ vũ các bạn Bồ tiến lên, cho Đức biết mình là cỗ xe tăng gỉ :D Ủng hộ trận CK Hà lan - Bồ Đào Nha, rực rỡ sắc màu :D

Ủng hộ bạn Black :)
Ủng hộ BĐN hôm nay cho Đức về nước:LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,733
Latest member
yduochaithiencom
Back