What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

E thì mong các anh Hồng Quân bẻ đôi sừng mấy thèng bò tót cho em nhờ.Sau đó thì lại tiếp tục "diệt phát xít",he he !!
Chiến đê...ê...ê......

@bạn Mì:Đừng hòng mua chuộc ... dỗi ồi ....

Vầng em không dám nói là toàn dịch tin nước ngoài nhưng mở báo ra thì cũng ít bài để đọc lắm ạ :LL

@ Black: Tớ khẳng định rằng khả năng Thổ vào CK là rất rất nhỏ bởi vì những lý do sau: Thổ hết quân rồi, về chuyên môn Thổ không có gì nổi bật chỉ được mỗi cái tinh thần "máu lửa", các đội khác đã bắt được bài của Thổ, 2 trận thắng Czech và Croatia là rùa (chính xác hơn là 2 ông kia tự thua) khác hòan toàn với Hy Lạp 2004 đá có chiêu thức đàng hoàng (mặc dù chiêu hơi bẩn) còn Đan Mạch 1992 thì là sự bùng nổ của bóng đá tấn công và ngẫu hứng.

Đời không hèn tẹo nào bởi vì Hà Lan thua trận toàn diện, thua tâm phục khẩu phục chứ không phải do thiếu may mắn. hãy xem Van Basten và các học trò đều dành cho tuyển Nga những lời lẽ rất tốt đẹp và thán phục!

Túm lại ưu tiên của tớ là Nga - Đức - TBN - Thổ.

Mà sao các bạn nữ lại ghét tuyển Đức thế nhỉ? vì lối đá khô khan? hay vì cầu thủ Đức không biết vuốt tóc hoặc khóc nhè :shrug:

@ mihtua: Ấy với tớ có vẻ hay đồng quan điểm nhỉ (beer)

@ tunbo: Để tớ nghiên cứu xem có khi ta tổ chức cho trẻ nhà phượt uống vitamin gâu gâu trước 2 trận bán kết cũng hay đấy nhỉ :) sau giờ làm việc là bác rảnh chứ hả?

:)
E thì mong các anh Hồng Quân bẻ đôi sừng mấy thèng bò tót cho em nhờ.Sau đó thì lại tiếp tục "diệt phát xít",he he !!
Chiến đê...ê...ê......

A bạn Su đây rồi :))

Cổ vũ máu lửa thế thì Nga chắc thắng rồi (c) Thế là từ giờ mình cùng chí hướng hỉ?

(NT) mà cùng phe rồi ai lại giận dỗi để bên ngoài họ cười cho bảo nội bộ lủng củng!

(K)(K)(K)thế thế nhé :)

Ý bị loại thì tớ chỉ ủng hộ Đức và Nga ngố nữa thôi, 2 đội này mà vào CK thì ủng hộ đội nào đây :shrug::shrug:

Lâu em ko mua báo, cái bọn TT-VH giờ ngày nào cũng ra báo à, ngày xưa em cũng chỉ đọc mỗi TT-VH về sau thấy nó về VH nhiều hơn là TT đã chán rồi, bây h mà lại ngày nào cũng ra nữa thì chả hiểu viết ra được cái gì nữa hay chỉ có dịch tin nước ngoài :shrug:

Em theo bác này (c)

Mý Ý: Đã rùa thì biết thế cóc nào mà lần, nó nâng cúp trên tay thế mới gọi là Rùa!!! Cá nhân tớ cực ghét việc rùa như thế. Hy vọng đời ko bất công 3 lần liên tiếp!!!

Còn đời hèn là đúng rồi, tâm phục khẩu phục cái gì chứ, tớ theo Hà Lan 20 năm rồi, ko êu rô uôn cắp nào là ko có nước mắt. Uất! :((

Nhưng tớ ko vì thế mà ghét các bạn Nga ngố, chết nỗi lại thấy các bạn Bò tót to khỏe đẹp zai :D trót thích hơn mất dồi. Còn Đức hả, cái kiểu xe tăng càn lướt ấy, trừ bạn Klin sờ man ra, ko yêu đc bất kỳ ai he he ...

Mý Ý: Đã rùa thì biết thế cóc nào mà lần, nó nâng cúp trên tay thế mới gọi là Rùa!!! Cá nhân tớ cực ghét việc rùa như thế. Hy vọng đời ko bất công 3 lần liên tiếp!!!

Còn đời hèn là đúng rồi, tâm phục khẩu phục cái gì chứ, tớ theo Hà Lan 20 năm rồi, ko êu rô uôn cắp nào là ko có nước mắt. Uất! :((

Nhưng tớ ko vì thế mà ghét các bạn Nga ngố, chết nỗi lại thấy các bạn Bò tót to khỏe đẹp zai :D trót thích hơn mất dồi. Còn Đức hả, cái kiểu xe tăng càn lướt ấy, trừ bạn Klin sờ man ra, ko yêu đc bất kỳ ai he he ...

Ưng cái bụng ghê cơ,hehe !! Mỗi tội các bạn Bò tót can tội húc Ý đẹp rai lòi duột nên nhờ các anh Nga xử lí :D

@ bạn Mì:Đã bảo dỗi cơ mà (NO)

Ơ, tớ thấy chả thích cách Hy Lạp vô địch Ơ-zô 2004 tẹo nào, nhưng mà các chú i đá có tính toán, có bài vở hẳn hoi đấy chứ?Bài vở các chú ấy cũng đơn giản, đến bán kết, các chú khác đều rõ, chỉ có điều là đeck phá bài của các chú i được mà thôi.Tớ chả thích khi các chú í vô địch Ơ-zô 2004, nhưng mà bẩu các chú í là rùa, cũng thấy bất công với các chú í làm sao ấy.

Giờ, xét lại 4 chú còn lại, có chú gấu là đá cống hiến nhất, nhưng e là khó đi xa nữa quá.Chú bò thì gặp gấu, có khi dễ đá hơn gặp mấy anh Ý đẹp rai.Trận còn lại, tớ không bàn.

@ Mì Ý : tối thứ sáu, tớ có việc phải ra Hà Nội, mà từ giờ đến hôm đó, tớ có một cái hẹn bắt buộc phải đi - mỗi tội chưa có lịch cụ thể vào hôm nào.Hết giờ là tớ tự do đến .... hôm sau luôn(tuần này là tuần cuối cùng có cái tự do ấy), vì thế, bạn có tính việc cháp vitamin gâu gâu thì nhắn tin cho tớ sơm sớm, để lỡ trúng ngày bận, tớ còn hồi âm sớm nhé(beer)(beer)

í,sao bác Tủn lại coi thường Nga thế nhờ :"Chú bò thì gặp gấu, có khi dễ đá hơn gặp mấy anh Ý đẹp rai ".
Cái trận đầu tiên 2 đứa này gặp nhau ngoài vòng đấu bảng không nói lên được điều gì cả.Có thể thấy các bạn Nga vững vàng tiến từng bước sau mỗi trận đấu với công lực ngày càng thâm hậu mờ,ke ke !!

Í, bạn susu :
Là tớ bẩu Bò Tót gặp Gấu bạch, dễ đá hơn gặp mấy lão Ý già đẹp dai, chứ có phải chê Gấu bạch nhà bạn đâu?Vì mấy lão Ý già đẹp dai ấy, già cả rồi, lại đau yếu, nên nhập cuộc tiêu cực vãi.Gấu bạch chơi đôi công, dẫu nguy hiểm cho Bò, nhưng Bò còn cơ hội đá hơn là đá với Ý.
Tóm nại, từ đây trở đi, Gấu thắng hay Bò tót thắng, tớ cũng thấy được cả.:D

@ Black

Khâm phục thâm niên theo dõi bóng đá của bạn và xin chia buồn vì phải chia tay sớm với HL nhưng có khi "nước mắt" lại càng làm cho chúng ta mê bóng đá hơn đấy :) các cháu gái bây giờ có vẻ không mê bóng đá như mấy cô ngay xưa :shrug:

Bóng đá nhiều quá "ăn bóng đá ngủ bóng đá" thành ra bội thực, ngày xưa in ít mỗi lần vào giải là háo hức lắm cơ... Nhớ mãi nhạc hiệu Mexico 86 và dòng chữ "Nếu không có gì thay đổi ..."

Tớ thấy đa số các bạn nữ đều thích anh Klinsmann, hình ảnh cầu thủ này tóc vàng bồng bềnh đeo số 18 dốc biên dũng mãnh vẫn in sâu trong tâm trí tớ mỗi khi nhớ lại Euro 1988.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,733
Latest member
yduochaithiencom
Back