What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Hehe có mỗi chữ "s" bé tí mà rắc rối nhỉ chả nhẽ lại vẽ thêm vào bằng bút xóa :) :)) hay là bác mạnh dạn xuống xác 1 phát xem sao, trúng thì có "s" luôn, nếu mất thì quay sang xài PS tạm một thời gian :D

Em cầm con D80 còi mà mày mò mãi vẫn chưa chụp ra ảnh bác ạ :(

Hy vọng đêm nay không nhạt nhẽo như đêm qua ;)

Em ủng hộ một phiếu bác CVN làm hẳn quả s cho chiến. Công nhận bác Sontt từ lúc có máy 1D MIII và bây giờ là 1Ds MIII cho ra ảnh đẹp đến lạnh lùng luôn(c) . Đến bao giờ em mới được sờ thử 1Ds như của các bác đây. :( Thôi thì cố hy vọng bác CVN ăn độ thật đậm kỳ EURO này, rồi thì anh em nhà phượt được hưởng sái quả 5D của bác là tốt roài :D (beer)

Hôm này em đoán cả 2 trận đều hòa lắm (c)

Thằng Phsp thì chắc out rồi, my ra Í già vào được. Nhưng tớ nghi lắm!

Nói chung em hy vọng Hà Lan đưa đội hình 3 ra đấu để giữ sức. Các bạn Ru với một loạt Mutu, uuuu sẽ xông lên, giành quyền đi tiếp, hẹ hẹ.

Bọn giả Pháp Ý về hết đi cho không khí mới mẻ.
Toàn nhìn thấy những cái mẹt cũ, ngán rồi.
Mới lị từ hồi anh Zizou không đá nữa, em cũng chán phè đội Pháp, keke

Phớp có mỗi Ribéry đá tàm tạm thì bị thương bố nó rồi - thế là tèo.

Rumani cố lên, cho cả 2 thằng này cuốn gói về quê đê

Anh Ribery vẫn được tiếng là cầu thủ cứng cựa của Bayern München, mà chả làm ăn gì được ở giải EM lần này, tự thẹn với bạn thân là Toni và thẹn với khán giả, nên làm đau để được ra sớm.
Trùi ui, cảnh chia tay tiễn biệt với Henry mới sến làm sao!

Nói chung em hy vọng Hà Lan đưa đội hình 3 ra đấu để giữ sức. Các bạn Ru với một loạt Mutu, uuuu sẽ xông lên, giành quyền đi tiếp, hẹ hẹ.

Bọn giả Pháp Ý về hết đi cho không khí mới mẻ.
Toàn nhìn thấy những cái mẹt cũ, ngán rồi.
Mới lị từ hồi anh Zizou không đá nữa, em cũng chán phè đội Pháp, keke

Nhất trí cao với bạn Toet (c)

Nhà mình có vẻ thống nhất cao khi cùng dự đoán HL và Ru sẽ đi tiếp nhỉ :) có mỗi bạn Su là chưa chịu thôi :D

Ông BLV Anh Tuấn của HTV vừa phán rằng "HL quyết thắng Ru" =)) Sao lại ngờ nghệch thế không biết, các bạn Âu Châu là thực tế và rất rành rọt chẳng ai cố "vì" người khác vô lý cả, đào đâu ra chuyện Lào quyết đá vì Việt Nam cơ chứ :) Dĩ nhiên là tây mà "nằm" thì cũng văn minh chứ chẳng lộ liễu như anh Lã Xuân Thắng của Việt Nam năm nào ;)

Nên nhớ ở vòng loại Ru đã kiếm 4 điểm qua 2 trận gặp Hà Lan nhé :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back