What's new

Hội Phượt già miền Bắc - Cậy lắm quyền, nhiều xiền...

Nàng Shachou xinh đẹp ơi, anh cũng đang bơ vơ không nơi nương tựa nhưng chả thấy đáp ứng được tiêu chuẩn nào của em cả:

Anh chưa già, chả có quyền, cũng chả có xiền đặc biệt chả NHIỆT TÌNH tham gia hội nào cả.
Hay hai anh em mình lập hội "KÍN" đê...

Dạ, bác Hero là đại biểu tiêu biểu, chủ sới của Hội CHÉM GIÓ nên đề nghị về đúng chỗ đi bác!

Loăng quăng là dễ bị gậy, guộc rơi vào đầu đấy :T

Em chưa đủ trình để tham gia cái Hội "KÍN" của anh vì đến cái vỏ IP4 cả hơn 1 năm cũng được nhận đâu.

Thôi, một là bác về CHÉM GIÓ, hai là bác lên mặt trận rủ đi chợ Phiên, ai đi PM riêng là chuẩn quá rùi. :))

Welcome anh nhiệt liệt!

Nhưng đừng cái gì cũng dislike anh nhé! :D

Nhóm này có 3 kiểu:

1.Già, lắm quyền, nhiều xiền

2. Già, lắm quyền, xiền không có nhưng chém gió trên các mặt trận.

3. Không già, ko trẻ, ko quyền, ko xiền nhưng NHIỆT TÌNH, đâu cũng theo cứ cái gì vui là nhảy vào.

Hội chủ yếu cho anh em tám và tổ chức đi đâu thì í ới cho nó có tinh thần tập thể thôi ạ.

Sinh nhật Phượt lên 5 miền Bắc, miền Nam số lượng người ngang nhau mà miền Bắc tản mát mỗi người một nơi, nhìn hơi tủi thân nên em quyết về lập Hội.

"Buôn có Bạn, Bán có Phường"

Quyết tập hợp đầy đủ vì một sinh nhật Phượt lên 6, mặc dù 1 năm nữa mới đến! :))
oh, thế mình không được tham gia ah? cho minh tham gia với nhé

Các bác ơi, tính đi HP t7 này thế nào ấy nhỉ, hay thành lập hội Thân ...ai người ấy lo??? :D

Đương nhiên mà Ju! Hà nội vẫn chỉ là cái hoành tráng của thời Liên khu I ngày nào thôi. Còn sau cái Trung đoàn Thủ đô ấy thì ....hỏi ai ai bít, bít ai mà hỏi :))

Em mới vào diễn đàn này, ko quen biết ai cả, chỉ là tình cơ ngó qua ngó lại rồi chui lọt thỏm vào đây, em trẻ trung, trai 30 :)) không biết có gì ko? hy vọng được nhập hội cùng các bả các chị.

oh, thế mình không được tham gia ah? cho minh tham gia với nhé

Chào mừng bạn tham gia! Hội này chém gió tốt mà, thừong xuyên không offline trừ lúc quan trọng. :)

Các bác ơi, tính đi HP t7 này thế nào ấy nhỉ, hay thành lập hội Thân ...ai người ấy lo??? :D

Riêng Judy thì cứ liên lạc với Quạt ma ma để giải quyết tình huống về ngày thứ 7 nhé!

Chém thì ác, chứ dễ thân ai người đấy lo lắm ý! :D

Đương nhiên mà Ju! Hà nội vẫn chỉ là cái hoành tráng của thời Liên khu I ngày nào thôi. Còn sau cái Trung đoàn Thủ đô ấy thì ....hỏi ai ai bít, bít ai mà hỏi :))

Sềnh ko được chia rẽ tình ĐỒNG CHÍ thế nhá! Chưa phạt cái vụ bể sô ô tô sinh nhật Đà Nẵng đấy, cựu đội trưởng à?

Em mới vào diễn đàn này, ko quen biết ai cả, chỉ là tình cơ ngó qua ngó lại rồi chui lọt thỏm vào đây, em trẻ trung, trai 30 :)) không biết có gì ko? hy vọng được nhập hội cùng các bả các chị.

Zai 30 là chuẩn rồi. Ở đây toàn các bà chị mới có 20 - 22 thôi. :))

Biểu dương tinh thần Phượt già Hà Nội đã đoàn kết hơn ngày hôm qua sau 1 hồi em phải cố tinh xoay xở. :(

Hai xe đã hội ngộ được 1 quãng rồi lúc sau lại thân ái người nấy lo. =))=))=))

Chi tiết thì các bác cứ hỏi những người trong cuộc cho đầy đủ.

Sau khi khai quật 1 vài nhân tài em đã tìm được:

1. Một người lo thiết kế trang phục cho Phượt Fashion show sinh nhật năm sau.

2. Một bạn tình nguyện làm clip Phượt Hà Nội.

Em đang tìm cách khai phá tiếp....

Biểu dương tinh thần Phượt già Hà Nội đã đoàn kết hơn ngày hôm qua sau 1 hồi em phải cố tinh xoay xở. :(

Hai xe đã hội ngộ được 1 quãng rồi lúc sau lại thân ái người nấy lo. =))=))=))

Chi tiết thì các bác cứ hỏi những người trong cuộc cho đầy đủ.

Sau khi khai quật 1 vài nhân tài em đã tìm được:

1. Một người lo thiết kế trang phục cho Phượt Fashion show sinh nhật năm sau.

2. Một bạn tình nguyện làm clip Phượt Hà Nội.

Em đang tìm cách khai phá tiếp....

Mình hóng ảnh từ hôm qua đến giờ mà chẳng bạn nào up lên cả.

Mình hóng ảnh từ hôm qua đến giờ mà chẳng bạn nào up lên cả.

Ảnh thì anh phải sang Phượt Hải Phòng.

Máu lửa thôi rồi.

Phượt ca một lần nữa lại được cất liên trong một biển áo vàng rực.

Em cực yêu bạn Guốc Mộc và vẻ mặt phê của bạn ý khi dạo nhạc.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,573
191,425
Latest member
shopdancing123
Back