What's new

Kinh nghiệm xin VISA ÚC

Status
Not open for further replies.
Theo mình biết thì đại sứ quán khuyến khích các đương đơn nộp visa trước 1 tháng so với thời điểm dự định đi và ko nộp trước quá 3 tháng đó

Mới chỉ lèng phèng Sin, Thái và Hàn (mỗi nước đi 1 lần duy nhất) thôi bạn ơi. Có lẽ dạo này kinh tế Úc đang bắt đầu khó khăn, họ muốn khuyến khích du lịch đó bạn.:)

Dịch Vụ chuyên bán cám gạo , cám gạo tắm trắng , cám gạo dưỡng da giá rẻ và đảm bảo chất lượng
18e7fe99-b4ed-47f4-9b28-04abdcee84f0bcb587060613mau2jpg1370575319.jpg

Thanks bạn nha! Mình cũng đang tìm hiểu AIG nhưng thấy phí hơi cao hơn HSBC nên cũng cân nhắc. dân phượt mà :)
P/S: Ba Vân ở Tân Bình đúng không bạn?

Thanks bạn nha! Mình cũng đang tìm hiểu AIG nhưng thấy phí hơi cao hơn HSBC nên cũng cân nhắc. dân phượt mà :)
P/S: Ba Vân ở Tân Bình đúng không bạn?
hôm qua mình mới mua phí bên ACE do lội page thấy, cũng rẻ mà lại dễ mua, mua bằng thẻ ATM nội địa xong nó gửi mail xác nhận lun, mình mua có 5 ngày bảo hiểm toàn cầu hạng mức vàng là 273k nếu hạng platinum là 441k

Tinh hinh la vo chong minh cung da nhan duoc visa sau 1 tuan nop ho so, khong phong van gi ca. Neu ban nao di phuot tu 05.09 den 19.09 tai Sydney va Melbourne thi di chung luon cho vui.
Cam on cac ban tren forum da huong dan nhiet tinh viec nop visa nhe! Nho vay cung tiet kiem duoc khoan fee trung gian va co hoi thanh cong rat cao.

hôm qua mình mới mua phí bên ACE do lội page thấy, cũng rẻ mà lại dễ mua, mua bằng thẻ ATM nội địa xong nó gửi mail xác nhận lun, mình mua có 5 ngày bảo hiểm toàn cầu hạng mức vàng là 273k nếu hạng platinum là 441k

Tan Bình dung roi ban

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,426
Latest member
viasatunleashed
Back