What's new

Kuala Lumpur - Kota Kinabalu (15/07 - 21/07/2013)

Lịch trình của em như sau:

Sáng 15/07: HN - KL
Chiều 15/07: KL - KK
Tối muộn 18/07: KK - KL
Sáng 21/07: KL - HN

Em có bạn sẽ leo Kota Kinabalu vào 30/4 này nên sẽ cập nhật cả nhà tình hình chi tiết hơn về giá cả/ lịch trình/ đặt tour leo núi sau đó. Vé máy bay thì Airasia vẫn tiếp tục KM đấy ạ, thời gian đặt đến 28/04:

Từ Hanoi/ Ho Chi Minh City đến Kuala Lumpur là USD30 hay USD45 j đó :D.
Từ Kuala Lumpur đến Kota Kinabalu là USD11.

Mọi người sắp xếp tham gia cùng em cho vui ạ, háo hức quớ. Tháng 7 là mùa khô ráo ở KK và là big sale ở KL nên đi là hợp lý rồi hehee :Dam

Email của em: [email protected]
Bạn chủ top cập nhật đầy đủ thông tin thao nội quy diễn đàn nhé.
https://www.phuot.vn/announcement.php?f=134&a=6

Last edited by a moderator:
Mình rất thích chuyến này. Đã muốn leo Kota Kinabalu từ rất lâu. Bạn tiếp tục cập nhật lịch trình và giá cả hén. Cảm ơn bạn.

Thích thì nhích thôi bạn ơi. Đoàn tớ đang có 3 người nhưng có 2 người không máu leo núi lắm nên đang muốn rủ thêm haha.

Vậy là nhóm bạn đã chắc suất 3 người rồi phải không? Vì nếu nhóm bạn đã chắc chắn thì mình sẽ xúc tiến việc mua vé máy bay.

Các bạn đã fix đi ngày 15/7 rùi à, mình lại đi ngày 9/7 bạn đồng hành tự dưng lại bận không đi được. Còn 1 mình, bạn mà đi được từ ngày 9/7 đến 16/7 thì mình joint cùng có phải vui không nhỉ :)

Ui, phí quá nhỉ! Ấy ktra lại xem vé có thay đổi đc ngày kg, tham gia với bọn tớ cho vui hehe! Vé bọn tớ hồi đấy là fix luôn tất cả các thể loại!!!

Last edited:
Ai quan tâm thì vé từ SG-KL khứ hồi đang là USD77. Bọn tớ cũng đang tiến hành đặt tour leo núi rồi, bạn nào sắp xếp được thì liên lạc nhé. (post này vì bạn hoatran213 hehe)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,926
191,776
Latest member
8xbet8info
Back