What's new

Miền Bắc: Áo Phượt 2011 SOS gửi các bạn chưa lấy Áo - Updated Post# 1

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 SOS gửi các bạn chưa lấy Áo - Updated Post# 1

Shachou ơi mai mình lại quá bộ sang lấy hộ áo cho 3 bạn: Autum, BuiHaiQuynhnguyentrunghai nhé. Hàng xóm tiện thế đấy :D

sáng nay đã qua lấy áo...về thử vào đẹp... mỗi tội em nhỏ con... mặc hơi dài... thế là tức tốc ... "gặp chị thợ may" cắt bớt chiều dài áo khoảng 2-3cm... giờ nuột rồi... hi hi....

mà thấy sao nhiều bác chưa đến nhận áo nhỉ "nếu có thể... em là em lấy thêm cái áo cho bà chị đó - tặng sinh nhật ý mà :D:D:D" nếu còn thừa size S cho nữ.... chị Shachou hú em tiếng... em phi xe qua lấy lun 1 chiếc... ha ha ha

@ Shachou: Phạm phương anh có phải số 42 trong ds ko? Đã nhờ pack riêng rồi mà?

Hay là phương anh khác? 2 áo nữ 1S + 1M phải ko?

Em pack riêng bạn này ra rồi. Tối qua đánh vội không để ý ạ.

Shachou ơi, Autum đã nhờ Quyền nhận hộ, nhưng Quyền nói bạn phát áo không phát. Giờ mình lại nhờ Thutrangv, lúc nào Thutrangv đến bạn giao áo của mình cho Thutrangv giúp nhé. Cảm ơn bạn!

Chắc do bạn ý nói không đúng thông tin cơ bản nên người ta không giao.

Bạn thông cảm nhớ nói rõ nick, số lượng, cỡ áo thì các bạn ý mới giao được nhé!

Shachou ơi mai mình lại quá bộ sang lấy hộ áo cho 3 bạn: Autum, BuiHaiQuynhnguyentrunghai nhé. Hàng xóm tiện thế đấy :D

Nếu sang muộn như hôm qua thì báo trước, tớ quá bộ mang qua cho bạn nhé, vì chiều nay tớ sẽ về trước 18g.

Hẹn gặp ấy ở Đà Nẵng.

sáng nay đã qua lấy áo...về thử vào đẹp... mỗi tội em nhỏ con... mặc hơi dài... thế là tức tốc ... "gặp chị thợ may" cắt bớt chiều dài áo khoảng 2-3cm... giờ nuột rồi... hi hi....

mà thấy sao nhiều bác chưa đến nhận áo nhỉ "nếu có thể... em là em lấy thêm cái áo cho bà chị đó - tặng sinh nhật ý mà :D:D:D" nếu còn thừa size S cho nữ.... chị Shachou hú em tiếng... em phi xe qua lấy lun 1 chiếc... ha ha ha

Em cập nhật địa điểm cắt, hình như khá nhiều bạn có nhu cầu cắt ngắn áo đi.

Công nhận là nhìn áo năm nay đẹp, thích cái design thêm quả Cờ đỏ sao vàng, sáng mình vừa đi giặt, không biết tối thứ 6 có kịp khô để mang đi không?

Last edited:

Bá cáo là đã nhận đủ áo rồi ạ.
Tks cả nhà.

Demo cái ảnh cả nhà em xem cái anh!
A mới lấy từ a Quạt trưa nay. Để tối nay yêu cầu cả nhà tắm rửa sạch sẽ, mặc áo Phuot, xếp hàng ngang và hát phượt ca rồi quay video up lên youtube nhé hé hé.
Mình là cứ chơi cái bài chắc ăn. Đặt cả M và L kiểu gì cũng có cái vừa... bụng :(. Dáng chuẩn quá đôi khi ...

Cập nhật danh sách số áo các bạn chưa qua lấy đến thời điểm hiện tại.

Áo này sẽ có thể sẽ đắt hàng vì sẽ được bán đấu giá tại Đại Hội Phượt cuối tuần nếu các bạn không qua lấy nốt. :D

1. thich-rong-choi ( Sẽ giao hàng sau SN Phượt)
2.Autum ( Sẽ giao hàng sau SN Phượt)
3.luuhuong
4.mr.paighnim
5.BuiHaiQuynh (Thutrangv nhận hộ)
6.machine ( Bạn Huế đã nhận hộ)
7.phạm phương anh ( Sẽ giao hàng sau SN Phượt)
8.quangdoha
9.dunghavms
10.thuytrieudo (xác nhận gửi về Hải Phòng)
11.Lioleo (5g30 sẽ lấy áo)
12.deptrainhatlang
13.Big Daddy

Ba bạn có đánh dấu bên cạnh do Phượt Miền Nam gửi thiếu 5 áo ( 1M nam, 3M nữ, 1S nữ) nên các bạn vui lòng nhận áo vào tuần sau giúp mình.

Danh sách trên là các bạn lặn sủi tăm chưa có liên lạc về việc lấy áo hoặc có yêu cầu gì thêm.

Kính báo!

Shachou

Last edited:

Shachou ơi, mình đã nhờ Thutrangv, hàng xóm của Shachou, qua lấy giúp mà, đâu phải "lặn sủi tăm".

Nhận sau cũng OK nhưng nhớ đảm bảo chất lượng và chủng loại nhé. Nếu khác là mình lấy áo của Shachou mặc đấy.

Shachou ơi, mình đã nhờ Thutrangv, hàng xóm của Shachou, qua lấy giúp mà, đâu phải "lặn sủi tăm".

Nhận sau cũng OK nhưng nhớ đảm bảo chất lượng và chủng loại nhé. Nếu khác là mình lấy áo của Shachou mặc đấy.

Autum có vào Đà Nẵng nên vào đó nhận hàng luôn nhé!

Size của bạn quần chúng quá nên các bạn đến lấy hết rồi, giờ chỉ còn toàn các bạn nam chắc lâu lắm ko check Phượt. :(

Uầy, lúc đăng ký và chờ ngày nhận áo các bác chém cứ gọi là ... thế mà vẫn lòi ra chục bác chưa đến lấy, thế là dư lào ^^. Iem lấy về mặc đi chơi tối luôn, công nhận là áo đẹp, mặc mát da mát thịt, đi đường khối người nhìn với nhiều ánh mắt khác nhau @,@, đúng là áo hơi dài, cũng có nhu cầu cắt đi tầm 3-4 cen ti mét nữa thì quá đẹp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back